Cầu MB - Cầu tổng Đang đi | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Cầu tổng Đang đi

Hôm kia có 78181. Kẹp 3 số giữa Là 81.=9 .có 0406. Lấy 0+4=4 .mai đi nữa có 3731. ?

Comment
Có một cầu tổng xem ở bảng đặc biệt tháng năm 2019 chỉ lấy càng giữa, ra chậm 1 hôm, 608 tổng 6.hôm nay, mai tổng 771.

Comment
Mình thích bắt tổng, có thể nuôi cũng ok, đanh lung tung tốn tiền mà mệt mỏi đủ thứ, bắt bộ cũng hay trượt, Cầu tổng của cả giải thứ hai vẫn có thể nuôi, Cầu tổng số cuối thứ tư với số đầu thứ năm cũng ok

Comment
Mình thích bắt tổng, có thể nuôi cũng ok, đanh lung tung tốn tiền mà mệt mỏi đủ thứ, bắt bộ cũng hay trượt, Cầu tổng của cả giải thứ hai vẫn có thể nuôi, Cầu tổng số cuối thứ tư với số đầu thứ năm cũng ok
Tuần này là CT0 đúng ko a?

Comment
Xin cảm ơn a em. A em chu y 2bo đê ngày mai. Bộ. 04,22. Đánh mạnh con 272 nhé. (A em ai thích chơi để nuôi tuần và thích ngồi dinh đê. Mình có cầu nuôi tuần cũng hay. ( ae lấy đầu đê t7 và cn cộng lại với nhau ra tổng để nuôi. Cả bóng dương của nó nữa) tuần này là tổng 4 9. A em kiếm trưng xem có chơi dc ko.Xin cảm ơn tất cả a em

Comment
E chưa hiu cầu của bác.bác ns rõ hơn dc k ah
bài trước định dạng kẹp số hàng trăm ở các giải có hai bên trùng số, hôm qua 373 lấy 3+7 = 0..5 ? .mai có thể đi tiếp chạm 3.8 .còn dạng ở đặc biệt có lô kép ở trong cộng hai bên.

Comment