Cầu MB - CHÀO T12 LÔ 4D TAY 3 | Page 5 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
1 ăn cả ngã về không, phải rình cầu bạn , cầu vào được 1 nhịp là theo bạn
Mình chơi đường cầu 6.2 mấy hôm nay rồi. Mỗi người mỗi cách chơi. Còn mình không chơi theo kiểu 1 ăn cả ngã về 0. Mình chơi theo lâu dài, có thể lãi ít nhưng đủ cơm gạo hàng ngày là được nên cứ lót cho chắc.

Comment
Mình chơi đường cầu 6.2 mấy hôm nay rồi. Mỗi người mỗi cách chơi. Còn mình không chơi theo kiểu 1 ăn cả ngã về 0. Mình chơi theo lâu dài, có thể lãi ít nhưng đủ cơm gạo hàng ngày là được nên cứ lót cho chắc.
Hóng đường cầu của bác

Comment
Ae tham khảo chơi trùng thì vào nhé biết đâu đầu tháng có lộc.Cầu đang chạy như sau ae lấy con hàng đơn vị ĐB ghép với tất cả G6 được dàn lô 4D đánh cho ngày hôm sau.Chúc ae tháng mới luôn tưng bừng rực rỡ nhé.View attachment 77838View attachment 77839View attachment 77840
Xin lỗi toàn thể ae nhé.Quên ko nhắc ae vào cả 3D và 2D.Thật tiếc khi ko chạm 4D để anh em có tí vốn đầu tháng.Tuần này sẽ cố giắng bắt con đề để bù cho ae ngày hôm nay.

Comment
Xin lỗi toàn thể ae nhé.Quên ko nhắc ae vào cả 3D và 2D.Thật tiếc khi ko chạm 4D để anh em có tí vốn đầu tháng.Tuần này sẽ cố giắng bắt con đề để bù cho ae ngày hôm nay.
mai ta làm lại. tìm ra những cầu mới.

Comment
78218

Comment
Comment
Ae tham khảo chơi trùng thì vào nhé biết đâu đầu tháng có lộc.Cầu đang chạy như sau ae lấy con hàng đơn vị ĐB ghép với tất cả G6 được dàn lô 4D đánh cho ngày hôm sau.Chúc ae tháng mới luôn tưng bừng rực rỡ
Ae tham khảo chơi trùng thì vào nhé biết đâu đầu tháng có lộc.Cầu đang chạy như sau ae lấy con hàng đơn vị ĐB ghép với tất cả G6 được dàn lô 4D đánh cho ngày hôm sau.Chúc ae tháng mới luôn tưng bừng rực rỡ nhé.View attachment 77838View attachment 77839View attachment 77840
Hôm qua ra hết lô Giải 6, sai con càng, tiếc thật. Lô 4D 6649 ăn đuôi giải nhất

Comment
Thank chủ thớt , mình chén 3 càng lô. Nhưng theo cầu này thì chỉ đánh thứ 2 cho thứ 3 thôi. Chứ ko phải đánh hàng ngày. Đợi thứ 3 tuần sau là tay 4 cũng có thể chạy or gẫy. Mọi người tham khảo

Comment