Cầu MB - CHIA SẺ CẦU LÔ VÀ 3D LÔ THEO NGÀY ĐÁNH QUANH NĂM | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
CHÀO 30.000 NGƯỜI AE TRÊN DIỄN ĐÀN.NAY MÌNH CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI MỘT ĐƯỜNG CẦU LÔ ĐÁNH NGÀY
CHÚC NAE THAM KHẢO GẶP NHIỀU MAY MẮN NHÉ

2D LÔ : LẤY TÂM CÀNG ĐẶC BIỆT NGÀY HÔM TRƯỚC GHÉP VỚI 8 TA CÓ CẶP SONG THỦ LÔ ĐÁNH CHO NGÀY HÔM SAU
3D LÔ : LẤY TẤT CẢ CÁC CON SỐ TRONG G1 NGÀY HÔM TRƯỚC LÀM CÀNG ( NẾU TRÙNG LẤY THÊM BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ ) TẠO THÀNH 10 CẶP 3D LÔ
VD : GĐB NGÀY 22/02/2021 LÀ 77708 TA CÓ TÂM CÀNG LÀ 7 GHÉP VỚI 8 CÓ CẶP STL 787 CHO NGÀY HÔM SAU
G1 LÀ 39543 TA CÓ CÀNG LÀ 34589 (VÌ 3 XUẤT HIỆN 2 LẦN)
NGÀY 23/02 TA ĂN 1 NHÁY LÔ 87 VÀ 3D LÔ 887
CẦU NÀY CHẠY THÔNG MẤY NGÀY RỒI NHÉ .AE TỰ KIỂM CHỨNG NHÉ...GẪY THÌ AE LẠI VÀO TIẾP
TÓM LẠI LÀ ĐÁNH QUANH NĂM
Cầu hay quá. Mong có duyên.

Comment
Thay mặt 30000 ae chào lại bác
Xin kính chào bác HUY35. Cầu của bác rất hay nhưng em chưa rõ điều này mong bác chỉ giúp. Con 8 là con hàng đơn vị giải đặc biệt ngày hôm trước hay là con số mặc định ? Mong bác chỉ giáo. Xin cảm ơn bác.

Comment
Cam ơn cao thủ đã cs ốp rất hay chuc cao thủ thật nhiều sức khỏe và thành công

Comment
Xin kính chào bác HUY35. Cầu của bác rất hay nhưng em chưa rõ điều này mong bác chỉ giúp. Con 8 là con hàng đơn vị giải đặc biệt ngày hôm trước hay là con số mặc định ? Mong bác chỉ giáo. Xin cảm ơn bác.
Mặc định nhé

Comment
CHÀO 30.000 NGƯỜI AE TRÊN DIỄN ĐÀN.NAY MÌNH CHIA SẺ CHO MỌI NGƯỜI MỘT ĐƯỜNG CẦU LÔ ĐÁNH NGÀY
CHÚC NAE THAM KHẢO GẶP NHIỀU MAY MẮN NHÉ

2D LÔ : LẤY TÂM CÀNG ĐẶC BIỆT NGÀY HÔM TRƯỚC GHÉP VỚI 8 TA CÓ CẶP SONG THỦ LÔ ĐÁNH CHO NGÀY HÔM SAU
3D LÔ : LẤY TẤT CẢ CÁC CON SỐ TRONG G1 NGÀY HÔM TRƯỚC LÀM CÀNG ( NẾU TRÙNG LẤY THÊM BÓNG DƯƠNG CỦA NÓ ) TẠO THÀNH 10 CẶP 3D LÔ
VD : GĐB NGÀY 22/02/2021 LÀ 77708 TA CÓ TÂM CÀNG LÀ 7 GHÉP VỚI 8 CÓ CẶP STL 787 CHO NGÀY HÔM SAU
G1 LÀ 39543 TA CÓ CÀNG LÀ 34589 (VÌ 3 XUẤT HIỆN 2 LẦN)
NGÀY 23/02 TA ĂN 1 NHÁY LÔ 87 VÀ 3D LÔ 887
CẦU NÀY CHẠY THÔNG MẤY NGÀY RỒI NHÉ .AE TỰ KIỂM CHỨNG NHÉ...GẪY THÌ AE LẠI VÀO TIẾP
TÓM LẠI LÀ ĐÁNH QUANH NĂM
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, đường cầu rất hay, rất hữu ích cho mình và nhieuf ae khác, tks

Comment