Cầu MB - Chia sẻ kinh nghiệm cầu đơn giản cuối tuần | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trước tiên e xin phép chủ tịch và các thành viên trong hội đồng quản trị GMSH cho e đc chia sẻ kinh nghiệm đường cầu đơn giản cuối tuần ăn thông từ 31/10/2020.Đường cầu này e áp dụng hai đài ở cột chẵn tức là cột ( 2-4). Sau đó nối hàng đơn vị của giải đặc biệt cột( 2) với hàng nghìn của giải nhất của cột (4) e thông 2thang với đường cầu cuối tuần thứ 7 này đó là kinh nghiệm của bản thân em. Em cảm ơn chủ tịch và hội đồng quản trị đã tổ chức một sân chơi và chia sẻ kinh nghiệm cho nhau học hỏi.
Chủ thớt nói rõ nghĩa được không ạ. Hoặc cao thủ nào hiểu giải nghĩa giúp

Comment
Vậy là thứ 7 đánh cho chủ nhật hả ae,

Comment
Trước tiên e xin phép chủ tịch và các thành viên trong hội đồng quản trị GMSH cho e đc chia sẻ kinh nghiệm đường cầu đơn giản cuối tuần ăn thông từ 31/10/2020.Đường cầu này e áp dụng hai đài ở cột chẵn tức là cột ( 2-4). Sau đó nối hàng đơn vị của giải đặc biệt cột( 2) với hàng nghìn của giải nhất của cột (4) e thông 2thang với đường cầu cuối tuần thứ 7 này đó là kinh nghiệm của bản thân em. Em cảm ơn chủ tịch và hội đồng quản trị đã tổ chức một sân chơi và chia sẻ kinh nghiệm cho nhau học hỏi.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ, chúc bạn may mắn và rực rỡ

Comment
Bác chia sẻ thì phải nói rõ là đánh cho Miền nảo? và lấy cầu của ngày thứ mấy đánh cho ngày thứ mấy, như thế mn mới hiểu rõ được

Comment
Thâu lạy chủ thớt nhé. Lấy cầu miền nam mà đánh cho miền bắc hay là miền nam. Và đừng hack não ae vậy. Nói không hiểu gì luôn

Comment
Mình test theo chủ thớt thì là lấy kq thứ 7 tuần trc đánh cho thứ 7 tuần kế tiếp. Nhưng cũng ko thấy thông, tuần ăn tuần không. Được cái lợi là ít số. Đánh cả đb và g8 4 đài

Comment
Thâu lạy chủ thớt nhé. Lấy cầu miền nam mà đánh cho miền bắc hay là miền nam. Và đừng hack não ae vậy. Nói không hiểu gì luôn
Rối lắm bạn. Mih coi thì cặp stl 151 của tuần trước chạy cho tuần k3n sẽ nổ ở mn . và cũng cặp này nổ mb lun là t7 mn đánh cho t7 mb tuần này hôm qua 151 . quá trùng hợp . đường sau mih chưa coi

Comment