Cầu MB - DÀN 34D LÔ * ĐẦU THÁNG LỘC PHÁT | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
UH bạn cứ vào trong hồ sơ cá nhân..nt cs tại đó..chọn tên của bạn ý.. chọn theo dõi.. nếu là danh sách đen thì bạn ý ko muốn có nhiều ng coi trang bạn ak..Hiện tại bị gạch đá nhiều nên bạn ý né thôi
Da em cam on ct nhieu a

Comment
UH bạn cứ vào trong hồ sơ cá nhân..nt cs tại đó..chọn tên của bạn ý.. chọn theo dõi.. nếu là danh sách đen thì bạn ý ko muốn có nhiều ng coi trang bạn ak..Hiện tại bị gạch đá nhiều nên bạn ý né thôi
Tai bon em dang theo ct niemtin678 xap vao bờ roi .ko thay ct dang bai thấy hụt hưỡng .em cam on ct ltd2707197 nhiêu a

Comment
Tai bon em dang theo ct niemtin678 xap vao bờ roi .ko thay ct dang bai thấy hụt hưỡng .em cam on ct ltd2707197 nhiêu a
A xúi dại nhé.. theo bạn @NIEMTIN678 Như E nói sắp vào bờ..E lên trang mà có mục này..E viết ngắn gọn vài từ ko cần nhiều.. vài lời cảm ơn..bạn NT sẽ tự áp cái tên e vào bài mỗi khi đăng...A mà nói sai hai tai A thẳng đừng khà khà..có phải ko E nhỉ @NIEMTIN678
@MAIPHAT69
82210

Comment