Cầu MB - DÀN 8s CHẠM + BỘ + TỔNG ..Liệu có thông tay 6 ko ae nhỉ MB 24-11-2020 | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay lên bet gỡ em lãi đk 200k mai lại có tiền mua nước cho ae uống

Comment
cầu bắt hàng nóng của a chỉ k 3 - 8 kì.. độ nổ ko 100% nhưng đa phần a bắt đc.. chỉ là ko xác định nó là sảnh sám hay cù tứ thôi.. e đã ok chưa
Ok anh nak kèo hàng nóng để dùng chứ chia sẻ lên đk 1 tới 2 ngày là cầu tắt ngấm

Comment
Hôm nay lên bet gỡ em lãi đk 200k mai lại có tiền mua nước cho ae uống
đời lính tội thật.. vậy a mới khuyên theo chiến mai chỉ vài tay.. đỏ hup là lượn.. a kéo giúp ae bet giờ cũng vậy.. chỉ vài khung.. ko lai rai.. đc thua cut luôn

Comment
a còn cầu khác về nó.. ko chỉ cầu ý đâu.. tự tin nhé..hiii
Chơi là tự tin mới chơi chứ anh
Em ko thích vòng vo có cầu đẹp là em xg tiền liền chẳng qua h em đang trong này ko có vốn thôi

Comment
Em vẫn nhớ mà anh
Còn nước còn tát
OK...chiến thuật du kích cho nó bền.. khi nào vốn lớn đỏ rồi thì xg tay cho nó hoành tráng..cứ thế e nhé.a chốt rồi nên ko soi nữa.. loãng. a phải lv đây.. chiều mai gặp lại.. bye e

Comment
OK...chiến thuật du kích cho nó bền.. khi nào vốn lớn đỏ rồi thì xg tay cho nó hoành tráng..cứ thế e nhé.a chốt rồi nên ko soi nữa.. loãng. a phải lv đây.. chiều mai gặp lại.. bye e
Ok anh nhá em đi ngủ đây
Mai 5h30 phải dậy rồi
Chúc anh ngủ ngon

Comment
Bạn đọc lại đi, mình nói rõ như vậy rùi mà
A thật sơ sót.. Nếu test kĩ về cầu e nói...Thì hnay a lên dàn ae mình hup phê luôn.. a test qua thấy t ko trùng cầu a kết quá..nên sơ xuất ko test kĩ về nó.. nó còn ăn chả chạm.. sr ae đã cs mà a ko tìm hiểu sâu hơn

Comment