Cầu MB - Dàn đề 15s K3n 13,14,15/8 ra số nào bỏ số đó , cầu đề gỡ nợ | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 15s K3n 13,14,15/8 ra số nào bỏ số đó , cầu đề gỡ nợ

Ad ơi, theo ca Nhân AD nên đi Dàn nào đầu tiên ạ

Comment
Với mình thì các dàn đều chạy song song, vì nó sẽ về nhiều dàn trùng nhau.
Còn để gọi là kết, thì tuần này mình kết dàn chạm 6 và dàn tổng 16.
AE châm cứu thêm xem.
Thế E Theo AD Chạm 6 nhé. Khi nào nổ C6 thì E theo dàn khác ạ, Thanks AD rất nhiều. Hy vọng nó sẽ rực rỡ ạ.

Comment
E xin ? chào toàn thể ACE ở trên diễn đàn GMSH , theo ? nhân e nghĩ mọi người lên cầu lên số , số có ra đc hay không thì phải hỏi A đồng , còn tùy thuộc vào duyên , ? mong Ace đừng nói những câu nói năng 1000kg khó nghe nắm ạ, nếu có cầu hay thì lên cho ACe tham khảo e xin cảm ơn ạ ❤????
Mong rằng tất cả ae trong dđ đều ý thức được như bạn,.

Comment
Với mình thì các dàn đều chạy song song, vì nó sẽ về nhiều dàn trùng nhau.
Còn để gọi là kết, thì tuần này mình kết dàn chạm 6 và dàn tổng 16.
AE châm cứu thêm xem.
Húp ngày đầu luôn AD ạ. Đẳng Cấp quá Luôn. Đc mấy thùng mỳ tôm rồi. Cảm ơn AD nhiều. Tiếp theo cá nhân AD đi dàn nào ạ, hihi

Comment
Húp ngày đầu luôn AD ạ. Đẳng Cấp quá Luôn. Đc mấy thùng mỳ tôm rồi. Cảm ơn AD nhiều. Tiếp theo cá nhân AD đi dàn nào ạ, hihi
Cá nhân mình thích chạm 3,8(kết 3 hơn) hoặc tổng 1,6.
Mình ko phân biệt các dàn, mà cho tất cả chạy song song.
Châm cứu nhé.

Comment
Thế mình vào C3 theo AD. Chúc AD húp full ạ. Cảm ơn AD rất nhiều. Kiếm cân thịt qua dịch COVID a
Nhẹ tay thôi để bảo toàn lãi.
Mình 2 ngày nay cũng gần đạt chỉ tiêu cho cả tuần nên những ngày còn lại sẽ vào rất nhỏ nhẹ, mục đích bảo toàn lãi và thu hồi lại 1 phần vốn.
Điều tiết được như thế nó sẽ rất nhẹ đầu.
Chúc AE may mắn, cám ơn đã đồng hành!

Comment
Nhẹ tay thôi để bảo toàn lãi.
Mình 2 ngày nay cũng gần đạt chỉ tiêu cho cả tuần nên những ngày còn lại sẽ vào rất nhỏ nhẹ, mục đích bảo toàn lãi và thu hồi lại 1 phần vốn.
Điều tiết được như thế nó sẽ rất nhẹ đầu.
Chúc AE may mắn, cám ơn đã đồng hành!
Mãi đồng Hành cùng TT mong thiếu tướng cứ rực rỡ. Chúc TT bà GĐ cùng mn an lành vui vẻ và may mắn trong thời kỳ khó khăn

Comment
Mình đang xa bờ anh nào có pp bắt 1 chạm nuôi khung 8 ngày gối nhau ăn đều ko cho mình xin với

Comment