Cầu MB - Dàn đề 64s ,=4cham , ngày kiếm 300k | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đề 64s ,=4cham , ngày kiếm 300k

Theo e nghĩ ntn, nhé , Ace chơi 2cham =36s x36k x30k =1080tien vốn , trúng 30k x 99 hoặc là 96=2888-1080=? Chắc chắn là ACe sẽ có lãi , quan trọng nhất là ACe không đc tham, tham mà bị cụt vốn rồi lại khổ thân , ACe tỉnh táo một chút nhé
Quan trọng bắt chuẩn chạm hay k

Comment
Thank b nguyenminh đã cs rât nhiêt tình b cho mình hỏi là cứ đánh số này hay là thay số hàng ngày theo cầu báo
E cũng là người ham mê lô đề , t,gian này do dịch bệnh CoVi lên e mới có chút ít t,gian chia sẻ cầu kèo và nc cùng với mọi người ,

Comment
cầu đẹp , cảm ơn bạn đã chia sẻ hy vọng mãi chạy tiếp
ACE đã vào trong diễn đàn GMSH rồi ai có Cầu đẹp , chén đều thì nên chia sẻ cho mọi người cùng tham khảo và cùng nhau kiếm lúa thôi, chúc ACE nhiều sk , và may mắn nhé

Comment
Thật ra ăn đề từ con 71,68 tới bây giờ chưa xit
ma toàn chơi ltinh chưa điều vốn chuẩn
Xl bạn cho mình hỏi nhỏ 1ti nhé , bạn đã đọc được top pic của bác Sài Gòn 999 chưa , nếu bạn đọc kỹ rồi mình cũng ko cần phải khuyên bạn nữa,

Comment
Xl bạn cho mình hỏi nhỏ 1ti nhé , bạn đã đọc được top pic của bác Sài Gòn 999 chưa , nếu bạn đọc kỹ rồi mình cũng ko cần phải khuyên bạn nữa,
Tại chơi cả lô cả đề mà
chawcs tu mai choi moi đề

Comment
Tại chơi cả lô cả đề mà
chawcs tu mai choi moi đề
Mình cũng thỉnh thoảng chơi lô , lô mình đi nhẹ nhàng nắm1cap song thủ lô x25₫/1s , khi nào thật là kết mới dám vào 50đ/1s +thêm đàn đề nữa cũng tiêu tôn của bạn 4hoac,5m rồi , gặp day đen gây 34ngay thông thì xoay vốn ở đâu

Comment
Mình cũng thỉnh thoảng chơi lô , lô mình đi nhẹ nhàng nắm1cap song thủ lô x25₫/1s , khi nào thật là kết mới dám vào 50đ/1s +thêm đàn đề nữa cũng tiêu tôn của bạn 4hoac,5m rồi , gặp day đen gây 34ngay thông thì xoay vốn ở đâu
CÔng nhận thấy mn ăn lô cũng ham nên vào cả 2
nay mất 5m hơn

Comment
nay mất 5m hơn
Mình ko biết bạn ntn , về bản thân mình đây cũng là người ham mê lô đề , ngày trước chưa biết đến diễn đàn GMSH , thì cứ chơi theo cảm tính, thích con gì thì nhích tất tay , có hôm chén đc nhiều , rồi lại tiêu pha lung tung, ko du đc vốn, sau khí vào diễn đàn, cũng mông lung nắm chả biết theo Cao thủ nào , mình đọc được rất nhiều top pic và cả lời khuyên của các tiền bối , về cách soi cầu thì có CT giống bão , MC giông tố Admin phong vân,phong vũ , hướng dẫn , từ đó mình đặt rà mục tiêu 1tuan kiếm lãi bao nhiêu ,

Comment
nay mất 5m hơn
Sắp tới mình chiển khai kế hoạch vốn 1m, /1ngay và kiếm lãi 1m/ngày bạn thử nghĩ xem 1thang có 30ngay x1m/1ngay , thì=bao nhiêu , thua thì thua nhiều rồi , ko gỡ 1luc đc đâu , kiến tha nâu cũng có ngày đây tổ , chúc bạn ngủ ngon và may mắn nhé ❤️?❤️❤️

Comment
Sắp tới mình chiển khai kế hoạch vốn 1m, /1ngay và kiếm lãi 1m/ngày bạn thử nghĩ xem 1thang có 30ngay x1m/1ngay , thì=bao nhiêu , thua thì thua nhiều rồi , ko gỡ 1luc đc đâu , kiến tha nâu cũng có ngày đây tổ , chúc bạn ngủ ngon và may mắn nhé ❤?❤❤
BẮt chạm chuẩn thì đc lun

Comment
Sắp tới mình chiển khai kế hoạch vốn 1m, /1ngay và kiếm lãi 1m/ngày bạn thử nghĩ xem 1thang có 30ngay x1m/1ngay , thì=bao nhiêu , thua thì thua nhiều rồi , ko gỡ 1luc đc đâu , kiến tha nâu cũng có ngày đây tổ , chúc bạn ngủ ngon và may mắn nhé ❤?❤❤
Kế hoạch ơi t vs nhé

Comment