Cầu MB - ĐẦU TUẦN 00 CUỐI TUẦN TỔNG 0. BỘ 23 T 0 AE TK 11-4 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Thống kê nhiều năm: đầu tuần ra kép, kép lệch, sát kép trong tuần sẽ ra kép, kép lệch, sát kép hoặc chạm 6. Chưa thấy gì cả không biết CN này nó sẽ ra thể loại nào đây?
Kéo lại trang 1 coi đi cao thủ.. có BT 34 CÀNG ĐỀ ĐẤY AE

Comment
Thống kê nhiều năm: đầu tuần ra kép, kép lệch, sát kép trong tuần sẽ ra kép, kép lệch, sát kép hoặc chạm 6. Chưa thấy gì cả không biết CN này nó sẽ ra thể loại nào đây?
Coi chưa E ơi.. có trùng tí tiết nào ko check A nghe nào. @duyen198a . BOM CHẾ XONG RỒI.. Chỉ thiếu CẢM TỬ QUÂN thôi

Comment
Coi chưa E ơi.. có trùng tí tiết nào ko check A nghe nào. @duyen198a . BOM CHẾ XONG RỒI.. Chỉ thiếu CẢM TỬ QUÂN thôi
Em chỉ chém thôi, không có khả năng chốt số. Nhưng có thể
1. Cầu chạm đang chạy ở 4.1
2. Càng 4D 234567 (thống kê một tuần thường ít khi ra đủ 7 càng)

Comment
góp vui với bác càng đang ăn ở giải G2.2 mong bác xem.
Cảm ơn ae...Nó chạy thứ tự.. có cả bóng thẳng.. cầu này mình cs cả tuần nay vẫn ăn bạn ak.. nhưng ko thể chơi full cả bóng.. đây.. mình cs mấy hôm rồi đây bạn..khó ở chỗ.. chọn đường tiến lùi.. hoặc ăn thảng hay bóng.. khó
108945

Comment
E dám cược cái đầu e vào tổng 38 mai a ak
Thôithôi.. đừng như thế.. có mỗi cái để ngồi check luận số cùng A .. nỡ mất rồi A buồn ko có ai cs cùng mất.. hiii... e kéo lùi lại trang đầu coi cầu kèo đi.. a cs kĩ đó.. tổng 7 kép nhé.. có 34 càng chạy bt cùng đó. T38 PHANG BỘ 03

Sửa lần cuối:
Comment