Cầu MB - Đề ngày-cầu chạy tới tết-22/11 đang thông 13 ngày | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Đề ngày-cầu chạy tới tết-22/11 đang thông 13 ngày

Theo mình hiểu thì như thế này bạn nhé, chúc người ae luôn may mắn!
View attachment 76000

Theo cầu này thì ngày 24/11 ta có chạm tổng 0,5: G1.4 = 5, G6.3.1 = 5, 5+5=10, lấy đuối 0 và bóng dương của nó là 5 làm chạm tổng = dàn 48s
Cảm ơn bạn đã hỗ trợ!
Mình không biết chụp và đăng ảnh thế nào, bạn khi nào rảnh hướng dẫn hộ mình với nhé:)

Comment
Bác xem hqa 23 chủ thớt ghép chạm tổng 38 thì ghép kiểu gì
Mình giải thích lại cho bạn nhé.
Ngày 22/11
Giải nhất: 76599 "Lấy số thứ 4 là số 9"
Giải 6.3: 970 "lấy số đầu tiên là số 9"
9+9=18 thì ta lấy hàng đơn vị là 8 cùng bóng của nó là 3 ra cham tổng 83 bạn ạ.

Comment
ok e xin lỗi nhé nhiều lúc viết loạn quá k có chủ ngữ vị ngữ nay có 1 cầu chạm tổng 1,6 nữa e ghép với cầu của a lọc được 2 bộ 01,14 chén bộ 14, xl a nhé
:) Chúc mừng em!
Vừa nhìn qua thấy có hàng ngon cho ngày mai rồi, tối nghiên cứu thêm rồi đêm đăng ace tham khảo nhé.

Comment
Chúc mừng bạn nay măm TTD ngọt nước:)
cảm ơn chú ạ. chú mai xem lấy con hàng trăm + với con hàng nghìn tổng lấy hàng đơn vị cùng bóng dương của ngày thứ 3 tuần trước làm dàn chạm tổng 48 số chơi cho thứ 4-5 tuần này. cầu thông khá dài. tuần này có chạm tổng 2-7

Comment
Đúng rồi bạn ạ.
Nhưng góp ý nhỏ với bạn, diễn đàn cũng có nhiều ace lớn tuổi.
Không biết bạn bao nhiêu tuổi, ̉còn mình cũng sắp chuyển giao giữa U50 sang U60 rồi.
Dù mình hay ace khác có ít tuổi thì bạn hỏi cũng lich sự chút nhé.
Nếu câu hỏi của bạn thêm vào đầu câu chữ "bạn ơi hoặc người ae ơi" hay thêm vào đuôi câu "phải không bạn hoặc phải không người ae" thì tuyệt vời quá bạn ạ :)
còn dan 16s chua ra có nuôi tiếp ko anh già ôi

Comment
Đúng rồi bạn ạ.
Nhưng góp ý nhỏ với bạn, diễn đàn cũng có nhiều ace lớn tuổi.
Không biết bạn bao nhiêu tuổi, ̉còn mình cũng sắp chuyển giao giữa U50 sang U60 rồi.
Dù mình hay ace khác có ít tuổi thì bạn hỏi cũng lich sự chút nhé.
Nếu câu hỏi của bạn thêm vào đầu câu chữ "bạn ơi hoặc người ae ơi" hay thêm vào đuôi câu "phải không bạn hoặc phải không người ae" thì tuyệt vời quá bạn ạ :)
Theo như hình vẽ kia thì mai chạm tổng 2,7 phải không bác

Comment
còn dan 16s chua ra có nuôi tiếp ko anh già ôi
Có nuôi tiếp người ae ạ.
Hôm nay mới thứ 4, có khi dàn còn nổ đến 2 lần ấy chứ:)
Vì là dàn tổng hợp rút gọn nên khá ngon, người ae cứ xem lại các bài trước khi mình khi mình đăng dàn tổng hợp để ace tham khảo đều nổ ròn rã :)
Cẩn thận nhắc lại là dàn này ace nhé:
Dàn 16 số ra 1 lần thì nghỉ: 22,23,27,28,32,33,37,38,72,73,77,78,82,83,87,88

Chúc ace may mắn và ngon miệng!
Mã đáo thành công.

Comment