Cầu MB - Đường cầu đơn giản ngày 24/12/2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu nó ko có thì mình cho vào làm sao đc bạn
A oi. A xem cầu giúp e chút nhé. E thấy tổng 2 số cuối giải nhất là chạm của đặc biệt ngày hôm sau. A thấy đúng ko ạ! Vậy khi mình có chạm chuẩn chỉ cần bắt chạm ghép vao. E thấy chạm nó đang báo chạm 6 đít cho db ngày mai pk anh. E kamnown a nhe

Comment
Cầu chỉ có 8s thôi bạn à trên làm đầu dưới làm đuôi ae tét lại xem

Comment
A oi. A xem cầu giúp e chút nhé. E thấy tổng 2 số cuối giải nhất là chạm của đặc biệt ngày hôm sau. A thấy đúng ko ạ! Vậy khi mình có chạm chuẩn chỉ cần bắt chạm ghép vao. E thấy chạm nó đang báo chạm 6 đít cho db ngày mai pk anh. E kamnown a nhe
Cầu tổng G1 làm chạm đuôi cũng đẹp đấy,bạn có thể ghép với chạm nào bạn kết, nhưng cầu ở bảng kết quả tuần của mình báo chạm 1 và nên mình kết chạm 1, đuôi 1 hơn, chúc bạn may mắn

Comment
Cầu tổng G1 làm chạm đuôi cũng đẹp đấy,bạn có thể ghép với chạm nào bạn kết, nhưng cầu ở bảng kết quả tuần của mình báo chạm 1 và nên mình kết chạm 1, đuôi 1 hơn, chúc bạn may mắn
Dạ e thấy nó 2 tay nên e mới kêt. Nhưng e lại kết dit 1 . Hii. Nay theo a mong ruc roẽ đón noel. E chúc a mùa noel ấm áp nhé. Se ăn dc bt nhu 50 a nhé ??

Comment
A ơi. E thấy chạm tổng 0.5 cũng đang sắp nổ. A có cầu cho chạm tổng này ko anh. Tổng 0. Có rồi còn tổng 5 nữa hii

Comment
đồng quay ảo thì ta bắt kiểu ảo vậy
cá nhân mình kết chạm 1 tổng 1,6,0,5
vậy ngày mai có TTĐ 19,91,10,01
STĐ ,01,91
A nhớ chia sẻ đường cầu về 80.08 ko. Vẫn đúng chạm 8. Nay e thấy đường cầu là 86.68 a ạ! Biết đâu chạm 6 cứng. Ghép 8 ra đúng 86.68 a. A tk đúng ko nhé

Comment
A nhớ chia sẻ đường cầu về 80.08 ko. Vẫn đúng chạm 8. Nay e thấy đường cầu là 86.68 a ạ! Biết đâu chạm 6 cứng. Ghép 8 ra đúng 86.68 a. A tk đúng ko nhé
Theo cầu thì đấy chỉ có chạm 6 và lót chạm 1

Comment
A ơi. E thấy chạm tổng 0.5 cũng đang sắp nổ. A có cầu cho chạm tổng này ko anh. Tổng 0. Có rồi còn tổng 5 nữa hii
[/QUOTE/]
tổng 0,5 thì mình ko có cầu nhưng mình có cầu chạm 0 cho bạn nhé
Stđ 08,80

Comment