Cầu MB - KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO ĐỀ CHƠI TUẦN HIỆU QUẢ CHO AE QUYẾT THẮNG

NẾU THẾ NÊN QUAN SÁT, BẰNG KO THÌ VÀO NGÀY ĐẦU 1K THÔI CÓ SAO ĐÂU, QUAN ĐIỂM LÀ CHƠI PHẢI THẮNG CHỨ KO PHẢI CHƠI TO HAY NHỎ
Mình vẫn đang chơi đều tiền cả 2dàn 53 và 28

Comment
AE KO CÓ VỐN KO NÊN NUÔI MÀ CHỊU KHÓ CHỜ HAY VÀO ĐỀU TIỀN VẪN ĐC ĂN CƠ MÀ, K3N MÀ KO THEO ĐC HẾT THÌ THUA ĐẤY
E định đánh quả liều vào khởi điểm 50k. 50-150-450-1350. Ko gãy khung nào như là từ tháng 5 năm ngoái thì tuyệt vời ông mặt trời bác ah, gãy 1 khủng hết 106m. Ban căng phêts bác nhỉ.

Comment
E định đánh quả liều vào khởi điểm 50k. 50-150-450-1350. Ko gãy khung nào như là từ tháng 5 năm ngoái thì tuyệt vời ông mặt trời bác ah, gãy 1 khủng hết 106m. Ban căng phêts bác nhỉ.
NHƯ THẾ LÀ KHÙNG ĐẤY, B MUỐN ĂN NHIỀU ĂN TO THÌ PHẢI CHƠI NHƯ SAU,
AE CỨ CHƠI ĐỀU NẾU OK THÌ KO NÓI , NHƯNG VD NHƯ ĐỢT NÀY KHI 2 NGÀY KO RA THÌ TA TĂNG GẤP 3-4 LẦN LÊN SẼ ĂN TO, KHI ĂN XONG LẠI QUAY LẠI MỨC ĐẦU

Comment
NHƯ THẾ LÀ KHÙNG ĐẤY, B MUỐN ĂN NHIỀU ĂN TO THÌ PHẢI CHƠI NHƯ SAU,
AE CỨ CHƠI ĐỀU NẾU OK THÌ KO NÓI , NHƯNG VD NHƯ ĐỢT NÀY KHI 2 NGÀY KO RA THÌ TA TĂNG GẤP 3-4 LẦN LÊN SẼ ĂN TO, KHI ĂN XONG LẠI QUAY LẠI MỨC ĐẦU
Ý bác là đanha đều nếu 2 ngày ko ra tăng lên, thế thì e vẫn thấy như là đi gấp 3mà. Chẳng hạn như hnay ăn còn 05 rồi. Mai e vào dàn 53s x 50k xịt ngày kia vào 50k tiếp nhỉ. Nếu ko ra ngày kìa mới tăng gấp 3 là x 300k a. Bác cho pp giúp e

Comment
Ý bác là đanha đều nếu 2 ngày ko ra tăng lên, thế thì e vẫn thấy như là đi gấp 3mà. Chẳng hạn như hnay ăn còn 05 rồi. Mai e vào dàn 53s x 50k xịt ngày kia vào 50k tiếp nhỉ. Nếu ko ra ngày kìa mới tăng gấp 3 là x 300k a. Bác cho pp giúp e
Còn nếu e muốn chơi 3d thì tỷ lệ tn bác cho e lời khuyên ah

Comment
TLE 1-1-3, NHƯ THẾ LÀ HỢP LÝ NHẤT VÌ HAI NGÀY ĐẦU COI NHƯ M CHƠI ĐỀU , NGÀY 3-4 VẪN COI LÀ ĐÁNH ĐỀU , NHƯNG KHI TĂNG LÀ ĂN THÊM

Comment
Còn nếu e muốn chơi 3d thì tỷ lệ tn bác cho e lời khuyên ah
KHUYÊN AE KO NÊN CHƠI 3D VÌ VỐN QUÁ LỚN, XONG KHUNG SẼ DÀI HƠN K3N CỦA 2D, VÌ TI LỆ ĂN THUA LÀ NHƯ NHAU, AE KO NÊN THẤY PHẦN THƯỞNG LỚN MÀ HAM,
VD, AE KHỐNG CHẾ VỐN LÀ 5TR , THÌ SAU KHI CHƠI 2D HOẶC 3D THÌ TIỀN LÃI THU VỀ SẼ NHƯ NHAU, NHƯNG 3D SẼ KHÓ ĂN HƠN , KHUNG DÀI HƠN, DỄ TOANG HƠN,
NẾU CHƠI 3D VỐN ÍT NHẤT PHẢI 100TR MỚI ỔN ĐC

Comment
TLE 1-1-3, NHƯ THẾ LÀ HỢP LÝ NHẤT VÌ HAI NGÀY ĐẦU COI NHƯ M CHƠI ĐỀU , NGÀY 3-4 VẪN COI LÀ ĐÁNH ĐỀU , NHƯNG KHI TĂNG LÀ ĂN THÊM
E thấy khung 4 ngày mà, ngày 4 mới ăn, còn 3d cũng chơi 4n mà bác.

Comment
KHI DÀN 53 ĂN NHƯNG CÀNG LẠI KO KHỚP VÀO DÀN 2D, COI NHƯ XỊT
Vâyk theo bác cứ đều tay 2d nhỉ 1-1-3-9 nhỉ. Bao giờ dàn mà vượt khung 5-6-7 ngày mới chỉnh lại hay sao bác.

Comment