Cầu MB - KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB KÈO THƠM CHO NGÀY 22-11-2020 CHÚC TOÀN THỂ ACE DIỄN ĐÀN THÊM MỘT NGÀY ĐẠI CÁT ĐẠI LỢI

hôm nay đánh du kích để cho anh Cu sập bẫy . mà ngày đầu tuần cầu kèo khó thật . e đang cố gắng bẫy nó đây sếp ????
a có mấy bộ.. chắc an toàn chơi hết.. xong lôi bộ kết nhất ra phịc cho nó phát cho phê e ak

Sửa lần cuối:
Comment
a có mấy bộ.. chắc an toàn chơi hết.. xong lôi bộ kết nhất ra phịc cho nó phát cho phê e ak
chúc
chúc em may mắn.. chiều muộn a tạo thẳng topic cs toàn diễn đàn.. sao phải nú với né.. kkkkkkkkkk
ok sếp . sếp cứ lên cầu trước . em sẽ bổ sung 1 bộ này ra nữa .. Nếu như em nghĩ từ sớm đến giờ . chắc chắn đồng nó phải đầu hàng

Comment
cả nhà tk vui vẻ.. con số và cầu kèo chỉ để tk
75818
75819
75820
75821

Comment
sếp thông cảm em phải xoá vì sợ gạch đá ??????
Gạch đá cứ để a lo.. mình a chịu thôi.. đây là topic a xin AD duyệt lập mà e.. cứ bạo dạn cs đi e.. chỉ ko làm gì sai nội qui.. tôn trọng nhau là ok em à

Comment
Gạch đá cứ để a lo.. mình a chịu thôi.. đây là topic a xin AD duyệt lập mà e.. cứ bạo dạn cs đi e.. chỉ ko làm gì sai nội qui.. tôn trọng nhau là ok em à
dạ đường em bắt là nghiên cứu có cầu kèo . khi sếp vừa chốt bảng là em cũng thấy kết như em suy nghĩ . nói chung ae ta ai cũng muốn được vào bờ . tết cũng sắp đến đít rồi

Comment
chúc Toppic của sếp tối nay lại được tưng bừng . giờ em đi nấu cơm đây ????

Comment