Cầu MB - Khi tâm càng 3 chơi Đề hôm sau, Cầu. | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
mình vừa test rồi cầu ko chuẩn hoàn toàn đâu

Comment
bạn đã có tâm thì chia sẻ rõ ràng ! cuia sê kiểu mập mờ ae mỗi người 1 ý !cũng không biết test sao !
tất nhiên cầu kèo thì không có gì là 100% cả !
nhưng chia sẻ như bạn tốt nhất bạn ôm mà dùng đừng đưa kên đánh đố ae !

Comment
Hôm qua lại xuất hiện cầu 4 chân như tôi đã từng chia sẻ, vậy két hợp hai cầu quá chắc.

Comment
Két hợp báo bộ từ thứ 2 tuần trước còn bộ 23. ,ok bộ luôn.

Comment
Thứ hai nay báo bộ Đề nuôi tuần tiếp bộ 23 . Bài này thì Không mập mờ nhe. ??? Ai có vốn chia tiền chơi, tùy duyên tết nhất rồi. Đồng tiền bát gạo cả. Cũng chỉ muốn chia sẻ chút kinh nghiệm nếu Đúng gỡ gạc chút. Sai phải chịu. Ai cũng muốn được....

Comment
Tư duy và sáng tạo, đó mới Là vấn Đề quan trọng, như ngày hôm qua bạn nào đọc và nhớ cách thức tôi chia sẻ ngày 14-1-2021. Là ((( khi giải 6.3 có dạng 0AB))) mục cầu Đề của Người qua Đường,,, áp dụng được thì hôm qua ăn pul Đề 86 , . Cũng chỉ Là kinh nghiệm...cũng có lúc chậm ra, hay gãy cầu, . Vậy thôi. Có một điều chắc chắn Là ((Không có gì chắc chắn cả)))
anh em cảm ơn anh nhé em húp được cham 2 anh ạ thế theo cầu ngày mai 02.02. anh có chạm tổng nào cho em tham khảo với ah

Comment
anh em cảm ơn anh nhé em húp được cham 2 anh ạ thế theo cầu ngày mai 02.02. anh có chạm tổng nào cho em tham khảo với ah
Bạn xem bài tổng Đềcho tuần mới. Mình mới đăng, còn ngày mai chua xem kỹ

Comment
Theo quan điểm của tôi thì Chủ topic nên chia sẻ rõ ràng ... mập mờ làm như người ta ăn mất ý ... chia sẻ có tâm 1 chút ... các người khác đều chia sẻ từ a-Z 1000 người thì 1000 người hiểu.... cứ mập mờ kiểu này thì tốt nhất không nên chia sẻ để hack não người khác ... chủ top hiểu ý chứ ...

Comment
Ơ sao e ko đọc dk bài này của a nhỉ. Qua e nói vs a từ sớm rồi mà, e vào ct27 loại tổng 69 đi 3d 013579 hì hì
Tưởng loại sâu thêm! Nay vẫn bệt bộ 23 và chạm chăng?

Comment
Theo quan điểm của tôi thì Chủ topic nên chia sẻ rõ ràng ... mập mờ làm như người ta ăn mất ý ... chia sẻ có tâm 1 chút ... các người khác đều chia sẻ từ a-Z 1000 người thì 1000 người hiểu.... cứ mập mờ kiểu này thì tốt nhất không nên chia sẻ để hack não người khác ... chủ top hiểu ý chứ ...
Ý kiến hay quá anh hoi321 ! ĐÃ CHO THÌ ĐỪNG TIẾC, ĐÃ TIẾC THÌ ĐỪNG CHO!

Comment
Có phải vẽ từng ngày, từng số Không ???????
Mình cũng đang tư duy theo mình nghĩ như thế này bạn ghi rõ giải 3.6 ra rồi thao tác cộng trừ nhân chia xong lấy như nào có lấy bóng không? Làm chạm hay tổng khi ace hiểu rõ ràng rồi sẽ tự tét về trước rồi quyết định đầu tư. Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mong hồi âm

Comment