Cầu MB - LTD2707197 * TỔNG HỢP PP LẤY SỐ LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ HUP FULL CHO NĂM 2020 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB LTD2707197 * TỔNG HỢP PP LẤY SỐ LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ HUP FULL CHO NĂM 2020

tớ đăng bài xin xét duyệt.. nhưng thường thì 5h chắc mới có bài.. tớ soi thêm cầu đư mn tk trước nhé.. chúc cả nhà tham khảo vui vẻ
75781
75782

Comment
Comment
A ơi, cầu trên 2 ghép 6 bộ 12 chứ ạ, sao lại ra bộ 02 đc ạ
Nát não soi cầu.. ngày nào cũng có ng coi và góp ý thế này có phải vui ko em.. a cố tình đề chữ bộ đó mà.. e coi kĩ lại cầu đi.. bộ 02 nó ẩn nên phải ghi ra.. còn bộ 12 là đương nhiên rồi.. nó là 2 bộ..cho nên mn cứ thích lấy số.. ko biết mình đang đâm đầu vào đường mờ mịt là vậy đó e

Comment
Nát não soi cầu.. ngày nào cũng có ng coi và góp ý thế này có phải vui ko em.. a cố tình đề chữ bộ đó mà.. e coi kĩ lại cầu đi.. bộ 02 nó ẩn nên phải ghi ra.. còn bộ 12 là đương nhiên rồi.. nó là 2 bộ..cho nên mn cứ thích lấy số.. ko biết mình đang đâm đầu vào đường mờ mịt là vậy đó e
Vâng a, nay e cũng đang kết bộ 02, a lên vậy e thêm tự tin rui, hì hì

Comment
Anh ơi , anh lại nói thế e ngại k dám bình luận nữa đâu, nhưng ae mình có duyên lần trước anh chia sẻ e cũng bảo trùng cặp 161 anh nhớ k :)
ko có óc soi xét lọc lạch ko chơi đc món số má này.. e tự thể hiện mình mà ko biết đó thôi

Comment
ko có óc soi xét lọc lạch ko chơi đc món số má này.. e tự thể hiện mình mà ko biết đó thôi
Anh nặng lời thế, e chưa nói 1 câu gì xúc phạm đến anh, mà rất tôn trọng anh , a lại dùng từ ngữ tự cao vậy thì chịu rồi, thôi của bác bác hưởng cả, chào Bác. Bảo sao a Maica a ấy k thích bác cũng không có gì sai.

Comment
Anh nặng lời thế, e chưa nói 1 câu gì xúc phạm đến anh, mà rất tôn trọng anh , a lại dùng từ ngữ tự cao vậy thì chịu rồi, thôi của bác bác hưởng cả, chào Bác. Bảo sao a Maica a ấy k thích bác cũng không có gì sai.
lại là hiểu sai ý của a rồi.. a đang khen em mà.. e biết lọc số chuẩn để chơi.. còn một số ace thua tha rất khổ.. ko học cách chơi nên vậy mà e

Comment
e đọc kĩ tin a viết lại nhé.. a ko chê trách bất cứ một aI.. CHỈ LÀ HIỂU SAI TỪ VIỆT THÔI E.. MONG CS TẤT CẢ CÁC KN CHƠI SỐ ÍT ỎI CỦA MÌNH CÙNG NHAU ĐÓNG GÓP XD ĐIỀU TỐT NHẤT CÓ THỂ THÔI E

Comment
Cả nhà tk vui vẻ... Như đã hứa với ae.. mình đợi AD xét bài đăng xong mới cs cầu kèo kĩ về nó...Cầu kèo chỉ mang tính chất tham khảo.. cầu này chỉ về kép hnay.. còn càng mình ko đánh giá cao về nó
75824
75825
75826
75827

Comment
lại là hiểu sai ý của a rồi.. a đang khen em mà.. e biết lọc số chuẩn để chơi.. còn một số ace thua tha rất khổ.. ko học cách chơi nên vậy mà e
Thôi k có gì đâu bác, e cũng hơi nóng, bác cho e xin lỗi, nhưng e chỉ góp ý nhỏ là bác đừng dùng từ ngữ nhậy cảm vậy rất dễ mất lòng ae ghé nhà bác chơi.

Comment
Thôi k có gì đâu bác, e cũng hơi nóng, bác cho e xin lỗi, nhưng e chỉ góp ý nhỏ là bác đừng dùng từ ngữ nhậy cảm vậy rất dễ mất lòng ae ghé nhà bác chơi.
ok ae.. a đang khen e thì e lại đập a.. hiii.. từ vựng việt phong phú quá...chúc hnay rực rỡ nhé

Comment