Cầu MB - MỜI AE VÀO BẮT HỘ CON BTĐ. RỒI NGÀY MAI 18/03 CÙNG HÚP . MÌNH MẤY HÔM NAY TOÀN BẮT TRƯỢT | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MỜI AE VÀO BẮT HỘ CON BTĐ. RỒI NGÀY MAI 18/03 CÙNG HÚP . MÌNH MẤY HÔM NAY TOÀN BẮT TRƯỢT

Này chơi sao vậy chị
vôn lúc đầu 500,1tr thôi. Cái này mà ko biêt chơi ko tự chơi được đâu. Phai có người kéo. 3p nó quay 1 lần. Nên ko biêt chơi là mất vài chục đấy. Cái bày mình chơi theo dự đoán. Tai xỉu và các số giông nhau. Để ý nó hay xổ ra số nao thi chọn. Vi du có đoi 1,6 no hay ra 4,9. 0,5 ra 38 kiểu vậy

Comment
Từ hôm nay đến hết Chủ nhật cứ tổng 1,6,3,8 và chạm 6 mà gép với kết trong ngày là ok. Chúc AE rực rỡ

Comment
Ối vậy em chịu.nghieng cứu số còn đc.chớ mà chơi mấy đấy.e lai ko có máu

Comment
Vài k cung dc vai củ rồi. Ăn đều là được chi ạ! Nay e có lộc rồi. E vừa mổ được của 5D 30 củ. Qua mất 2 củ nay trư đi đã mất hôm qua e đc 29 củ
ĐÁNH NHƯ THẾ NÀO ĐẤY. CHỈ VỚI. ĐÁNH 5D THI SAO MÀ TRÚNG MỚI TÀI NHỈ

Comment
Vài k cung dc vai củ rồi. Ăn đều là được chi ạ! Nay e có lộc rồi. E vừa mổ được của 5D 30 củ. Qua mất 2 củ nay trư đi đã mất hôm qua e đc 29 củ
Chơi này khó ko?, chỉ mình chơi nữa ạ

Comment
Rất trùng máu bộ 13 bạch thủ đề 13 luôn có hợp lý k người ae

Comment
vôn lúc đầu 500,1tr thôi. Cái này mà ko biêt chơi ko tự chơi được đâu. Phai có người kéo. 3p nó quay 1 lần. Nên ko biêt chơi là mất vài chục đấy. Cái bày mình chơi theo dự đoán. Tai xỉu và các số giông nhau. Để ý nó hay xổ ra số nao thi chọn. Vi du có đoi 1,6 no hay ra 4,9. 0,5 ra 38 kiểu vậy
Bạn giỏi quá, chỉ mình chơi mình kéo gỡ với ạ?

Comment
Cái cụ này siêu nhân nhỉ ngày nào cũng kiếm của bet được mất thì ít được thì lắm

Comment
ĐÁNH NHƯ THẾ NÀO ĐẤY. CHỈ VỚI. ĐÁNH 5D THI SAO MÀ TRÚNG MỚI TÀI NHỈ
Ko phai đanh 5 số đâu chi. Cái trò ấy nó tên là 5D . Trong ấy nó có tài, xỉu, lẻ chẵn.... nhieu lăm. Xong e choi tài xỉu, với đoán số. 2 số,3 số giống nhau ấy. Chứ ko phải chơi như đánh đề. E chơi cai này hay dc may hơn xổ số

Comment