Cầu MB - Nhắc lại câu chuyện cũ ! Tỷ lệ chén 98% | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
cầu này của mình là lấy con cuối gdb ngày thứ 7 cộng với con đầu gdb ngày chủ nhật . Vd tuần vừa rồi 99469 là kết quả db ngày thứ 7 . Còn 62319 là kết quả ngày chủ nhật . Lấy 9+6=5 . Vậy ta có 5 và bóng của 5 là 0 . Sang tuần kế tiếp có chạm 0,5 đánh cho tuần kế tiếp , đã húp chạm 5 , nghỉ k chơi nữa . Đợi đến cuoiis tuần cộng vào , sang tuần lại chiến và chờ húp .

Comment
66471

Mình xin phép pót ảnh theo đường cầu của ad chia sẻ ae nhé. Theo cầu thì tuần này chạm 0,5 đã nổ 2 ngày đầu tuần. Theo cá nhân test 12 tháng cầu này theo đường cộng 2 chạm được bao nhiêu lấy làm 2 tổng nuôi tuần thì gãy 10 tuần. Nếu cầu còn chạy thì ae nuôi tổng 0.5 khung 4n.cảm ơn ad nhiều nhé. Chúc ae may mắn!

Comment
View attachment 66471
Mình xin phép pót ảnh theo đường cầu của ad chia sẻ ae nhé. Theo cầu thì tuần này chạm 0,5 đã nổ 2 ngày đầu tuần. Theo cá nhân test 12 tháng cầu này theo đường cộng 2 chạm được bao nhiêu lấy làm 2 tổng nuôi tuần thì gãy 10 tuần. Nếu cầu còn chạy thì ae nuôi tổng 0.5 khung 4n.cảm ơn ad nhiều nhé. Chúc ae may mắn!
Đây là mình bắt chạm trong tuần nhá bạn

Comment
Nhiều vốn quá ct có cầu nào nuôi ít số ko vậy cho tham khảo với cám ơn ct !!!
Bạn lấy bảng kết quả của ngày thứ7 tuần trước chơi từ CN tuần đó đến thứ 7 tuần này. Cầu chạy thông, cả năm gãy 1-2 khung. Theo cầu thì tuần này có 23s khung còn 3 ngày bạn nhé. Chúc bạn và ae may mắn.

Comment
vẫn mãi là đẳng cấp ae ak . Lại bú kìa ae , có ai đánh k ?

Comment
Cầu này nét đấy bạn mình test rồi thanks ban sang tuần mình chơi

Comment
Tuần này ăn 46 rồi co chơi chậm 1 nữa ko nhể

Comment
2 chạm nuôi tuần hơi nặng vốn đó ae
bác người qua đường ơi . Nhờ bác chia sẻ cầu của em tới ae trong diễn đàn với , cái này em vẫn ngu lắm , chưa biết giải thích cho mọi người dễ hiểu và chia tỷ lệ nuôi trong tuần giúp em với

Comment
Theo cầu thì mai ae có 2 chạm đề chơi . Đó là chạm 4,9 . Chúc tất cả ae rực rỡ

Comment
Bắt đầu ngày mới tháng mới , với 2 chạm đề nuôi đến chủ nhật nào ae , ăn là nghỉ nhá . Tuần này có chạm 4,9 bắt đầu thui . Chúc ae rực rỡ

Comment