Cầu MB - Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Phương pháp bắt CHẴN - LẺ kiếm tiền mùa dịch

đây là PP tôi vẫn đang áp dụng để kiếm tiền hiện tại, chí sẻ cho mọi người tham khảo, chứ cũng ko bắt ai phải chơi theo,người AE cảm thấy hợp lý có thể tham khảo, ko hợp lý có thể ko chơi,
Mình cũng đã từng chơi kiểu này về lâu dài và dài vốn vẫn ổn định nhất vì dù gì có gãy vài ngày liền cũng k đi mất nhiều vốn

Comment
CHÀO TẤT CẢ ACE DIỄN ĐÀN
DỊCH BỆNH HIỆN ĐANG DIỄN BIẾN RẤT PHỨC TẠP, CHÚNG TA VẪN PHẢI THỰC HIỆN GIÃN CÁCH XÃ HỘI, GỒNG MÌNH CHỐNG DỊCH, KINH TẾ CHÚNG TA ĐỀU TRONG TÌNH TRẠNG KHÓ KHĂN, NÊN CŨNG RẤT MONG ACE CÓ THÊM MỘT CÁCH KIẾM TIỀN TỪ MÔN SỐ HỌC ĐỂ CÓ THỂ TRANG TRẢI TRONG MÙA DỊCH GIÚP ĐỠ GIA ĐÌNH PHẦN NÀO ĐÓ...
NAY MÌNH XIN CHIA SẺ PHƯƠNG PHÁP BẮT CHẴN - LẺ , PHƯƠNG PHÁP NÀY KHÁ ĐƠN GIẢN NHƯNG RẤT HIỆU QUẢ CHO MỌI NGƯỜI CÓ THỂ TỰ CHƠI CÙNG KIẾM TIỀN LÂU DÀI...
PHƯƠNG PHÁP NHƯ SAU

PP1
Con số hàng chục của GĐB là số chẵn thì hôm sau ta bắt đề đầu chẵn ( 0,2,4,6,8 )
Tần xuất mấy tháng gần đây đầu chẵn bệt max khung 6 ngày, nếu bệt đến ngày thứ 6 rùi thì ta nên dừng lại tham khảo, đợi cầu chạy rùi tiếp tục, hoặc chuyển sang chơi đầu lẻ.

Con số hàng chục của GĐB là số lẻ thì hôm sau ta bắt đề đầu lẻ ( 1,3,5,7,9 )
Tần xuất mấy tháng gần đây đầu lẻ bệt max khung 4 ngày, nếu bệt đến ngày thứ 4 thì ta có thể dừng lại tham khảo đợi cầu chạy lại tiếp tục, hoàn là chuyển sang chơi đầu chẵn.

View attachment 142049
PP2

KQ hôm trước GĐB về tổng chẵn thì hôm sau ta bắt đề tổng chẵn ( 0,2,4,6,8 )
KQ hôm trước GĐB về tổng lẻ thì hôm sau ta bắt đề tổng lẻ ( 1,3,5,7,9 )

View attachment 142048

MỌI NGƯỜI CÓ THỂ KIỂM TRA TẦN XUẤT 1 TRONG 2 PHƯƠNG PHÁP, TẦN XUẤT CỦA PP NÀO ĐẸP HƠN THÌ ÁP DỤNG THEO PP ĐÓ VÀ VÀO TIỀN ĐỀU TAY
VÀ NẾU TẦN XUẤT CẢ 2 PP ĐỀU ĐẸP THÌ TA CÓ THỂ KẾT HỢP 2 PHƯƠNG PHÁP VỚI NHAU ÉP VỊ XUỐNG DÀN ĐỀ 25S.

HIỆU QUẢ HƠN NỮA LÀ CHỌN RA NHỮNG CHẠM KẾT , TỔNG KẾT HÀNG NGÀY CỦA ACE HOẶC THAM KHẢO CỦA CÁC CAO THỦ, CHỦ TỊCH TRONG DIỄN ĐÀN KẾT HỢP VỚI PHƯƠNG PHÁP TRÊN ÉP VỊ RA ĐỀ CỐI ( BTĐ - STĐ - TTĐ )
CÒN VỀ PHẦN CÀNG 3D MỌI NGƯỜI TỰ CHON RA 7 CÀNG KẾT HOẶC CÓ THỂ THAM KHẢO CÁC CAO THỦ VÀ CHỦ TỊCH HÀNH NGÀY

CHÚC MỌI NGƯỜI THAM KHẢO MAY MẮN, GIỮ GÌN SỨC KHỎE ? KIẾM TIỀN ? QUA MÙA DỊCH NÀY NHÉ
VÀ NHỚ LÀ LUÔN LUÔN GIỮ CÁI ĐẦU LẠNH, CON TIM ẤM ÁP, ĐỂ CHIẾN THẮNG MÔN SỐ HỌC NÀY...

CHÚNG TA HÃY LÀ NGƯỜI ĐẦU TƯ CHỨ KO PHẢI LÀ CON BẠC.
Rất hay

Comment
Chủ tôp chỉ tính nhug khug ăn còn khung gay 4tay k thay đề cập tới đanh dàn 50s ma gay 4tay la ae chùn bước rôi nên ae hãy cân nhắc truoc khi vao tiền theo cs của chủ tôp thi mai sẽ la đầu chẵn hoăc tông lẻ nhưng nếu mai nó về đầu lẻ thi chắc chắn ae đã bị gãy 2ngay
chịu khó tư duy đi người AE, 1 trong 2 pp , pp nào chạy ổn ổn thì vào tiền,2 PP ổn định thì kết hợp cả 2 đề ép ra đề cối, chẳng nhẽ cứ thấy cầu xấu lại lao đầu vào chơi lại kêu tại đen thì mệt nắm, làm gì có cầu kèo nào 100%, tỉnh táo đi

Comment
THì đó 43 thì hôm sau phai Đánh tổng lẻ đung k
ra 44 mà a khoanh vào
a bớt bỏ con 44 ý đi thì ae dễ hiểu hơn lại cứ tưởng ăn đc bấy nhiêu
Đr như con 43 hôm sau đánh tổng lẻ mà ô khoang vào tổng chẵn là ăn là sai rồi
những ô khoanh vùng là những tần xuất chẵn ra chẵn, lẻ ra lẻ, chứ ko phải là đc ăn hết trong ô khoanh vùng, giải thích 2Ae đến mệt

Comment
chịu khó tư duy đi người AE, 1 trong 2 pp , pp nào chạy ổn ổn thì vào tiền,2 PP ổn định thì kết hợp cả 2 đề ép ra đề cối, chẳng nhẽ cứ thấy cầu xấu lại lao đầu vào chơi lại kêu tại đen thì mệt nắm, làm gì có cầu kèo nào 100%, tỉnh táo đi
Đi đều hay chão

Comment
những ô khoanh vùng là những tần xuất chẵn ra chẵn, lẻ ra lẻ, chứ ko phải là đc ăn hết trong ô khoanh vùng, giải thích 2Ae đến mệt
Thế nếu đi đều cũng k lãi đc
mấy vì phải an treen 15 ngày mới có lãi

Comment
Thế nếu đi đều cũng k lãi đc
mấy vì phải an treen 15 ngày mới có lãi
xem tần xuất cầu ra như này đi đều tiền là có lãi,
Nếu để thêm phần chắc chắn hãy ăn một lần rùi dừng, đợi cầu ra chắn đánh một lần chẵn rùi dừng đợi ra lẻ theo lẻ ăn một lần rùi đợi cầu

Comment
Nếu để thêm phần chắc chắn hãy ăn một lần rùi dừng, đợi cầu ra chắn đánh một lần chẵn rùi dừng đợi ra lẻ theo lẻ ăn một lần rùi đợi cầuView attachment 142274
BÁc cũng chơi vậy tháng 7 dương bn

Comment
Ko phải nhé bạn, vẫn đánh đề đuôi nhưng con số hàng chục ra chẵn đánh theo số chẵn, con số chục số lẻ thì đánh theo số lẻ, pp mình ghi rất chi tiết, bạn có thể đọc kĩ hơn
Éo vị ra 25so là như nào ạ, chỉ giúp e với a

Comment
Bạn chia sẻ rất hay có những người đọc ko hiểu vì họ ko đánh chẵn lẻ nên không hiểu mình cũng đã chơi qua cũng ăn cũng gãy có vốn tốt thì chơi ok.

Comment
Bạn chia sẻ rất hay có những người đọc ko hiểu vì họ ko đánh chẵn lẻ nên không hiểu mình cũng đã chơi qua cũng ăn cũng gãy có vốn tốt thì chơi ok.
Tháng ăn phai tren 15 ngày mới có lãi mà

Comment
bắt đầu chơi theo cầu này từ 22 tháng 7 đến nay là 35 ngày ngãy có 9 hôm, ăn 26/35 ngày, cũng có ngày bắt kép cả 2Pp và ghép với 4 chạm kết vào mạnh tiền dàn cối, lãi đc hơn 70tr
CHơi bt đi 100k /s à mà lai to the

Comment
bắt đầu chơi theo cầu này từ 22 tháng 7 đến nay là 35 ngày ngãy có 9 hôm, ăn 26/35 ngày, cũng có ngày bắt kép cả 2Pp và ghép với 4 chạm kết vào mạnh tiền dàn cối, lãi đc hơn 70tr
Tui tính gay 10-11/35 hôm húp 24 buôi
ddi 50/s ngày kiem 2tr 24=48tr trư di 22tr con 24tr
hihi chi tính dc vay

Comment
Nếu để thêm phần chắc chắn hãy ăn một lần rùi dừng, đợi cầu ra chắn đánh một lần chẵn rùi dừng đợi ra lẻ theo lẻ ăn một lần rùi đợi cầuView attachment 142274
Kết hợp với chơi bệt tổng chẵn lẻ cũng hay mà.chão tiền cũng ok .vẫn đỡ hơn chơi dàn 64s.kết hợp với bệt tổng chẵn lẻ nữa thì khi đỏ tỷ lệ ăn rất cao.từ mai mình lại quay lại chơi phương pháp này

Comment
vốn 5,550d/ ngày
2D
(a) 50 x 50d
(b) 10s kết x 100d
(c) STĐ x 100d
3D ghép 7 càng
(d) 350s x 5d
a + b + c + d = tổng vốn / ngày
Tui tính kiểu đánh thường thôi mới lãi 24tr gãy 10.11tay gì đấy

Comment
Kết hợp với chơi bệt tổng chẵn lẻ cũng hay mà.chão tiền cũng ok .vẫn đỡ hơn chơi dàn 64s.kết hợp với bệt tổng chẵn lẻ nữa thì khi đỏ tỷ lệ ăn rất cao.từ mai mình lại quay lại chơi phương pháp này
Pp chơi tổng chẵn đánh chẵn á

Comment