Cầu MB - STĐ[*04,09*]K7N@MANHDUC09 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB STĐ[*04,09*]K7N@MANHDUC09

Chúc anh Tào cùng anh em may mắn. Riêng hôm nay 20/111/2020.
Anh em vào nhẹ con ĐTĐ: 26 lot nhẹ 62 nhé! Cầu độc thủ chạy tay thứ 3 ngày cuối. Ae tham khảo thích thì vào nhẹ mong sẽ hữu duyên...???
Ok e . Chúc e ngày mới mm và rr nhé

Comment
Mình xin chia sẻ cầu std bắt ngày thứ (4) cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải 4.1 làm đầu và con cuối cùng giải 7.4 và bóng dương của nó nữa làm đít nuôi k7n từ thứ (5)đến hết tứ (4) tuần tới . Mn ace tk ạ . Xem hình minh hoạ View attachment 74612View attachment 74613
Thánh kép , cho mình hỏi sắp ra kép bằng chưa

Comment
Nay kỷ niệm 38 năm ngày nhà giáo việt nam, có khi nào cụ đồng nhớ không nhỉ lót nhẹ cho thầy cô mừng

Comment
Thanks bác. Bởi trong những ngày sắp tới con 9,7 sẽ xuất hiện ở các vị trí trong gbd khả nhiều.
Không cứ xuất hiện nhiều là ra kép . Còn k biết ng ae bắt ntn thì mình chịu hì cầu mình chưa báo kép rõ lên mình chưa cs cho ace mn tk

Comment
Mình xin chia sẻ cầu std bắt ngày thứ (4) cầu như sau . Ta lấy con cuối cùng giải 4.1 làm đầu và con cuối cùng giải 7.4 và bóng dương của nó nữa làm đít nuôi k7n từ thứ (5)đến hết tứ (4) tuần tới . Mn ace tk ạ . Xem hình minh hoạ View attachment 74612View attachment 74613
hôm nay chạm 2,4 .vậy 040 nổ thì nhà đồng banh xác nhì ?

Comment
A mà làm thầy giáo thì học trò sẽ giỏi lắm đấy, rất dễ hiểu, nói thôi đã hiểu rồi còn dc xem hình mjk họa nữa, hihi

Comment
Comment