Cầu MB - THÔNG BÁO CẮT ĐIỆN 3-1-2020 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Post số rõ ràng ra là biết nhau ngay ấy mà B-) . Cơ mà cũng dc 2 con lô 3D đấy bác . Nếu ghép theo kiểu lộn tùng phèo như cách ông Niemtin678 post sốB-):))
Post số rõ ràng ra là biết nhau ngay ấy mà B-) . Cơ mà cũng dc 2 con lô 3D đấy bác . Nếu ghép theo kiểu lộn tùng phèo như cách ông Niemtin678 post sốB-):))
Bà chứ đâu phải ông bạn. Hjhj

Comment
Tớ ko mong muốn đọc những lời bình như vậy..họ có tâm cả mà ae...

Comment
Một ngày mà vẻ cho quá nhiều cầu vậy tôi làm cũng được
tôi cũng chả có hiềm khích hay gì với bạn cả nhưng thật sự bạn toàn nghĩ theo hướng tiêu cực , ngta bỏ công sức ra soi thấy cầu nào đưa lên cầu đó ai kết trùng máu cầu nào thì chơi cầu đó.. ví dụ như bản thân tôi hôm nay tôi tổng hợp mấy cầu thấy duy nhất bộ 23 đủ điều kiện thế là phang . gặp ngay cầu của bác ltd bộ 23 3D1,6 thế là phang. bạn bỏ suy nghĩ tiêu cực đấy đi

Comment
tôi cũng chả có hiềm khích hay gì với bạn cả nhưng thật sự bạn toàn nghĩ theo hướng tiêu cực , ngta bỏ công sức ra soi thấy cầu nào đưa lên cầu đó ai kết trùng máu cầu nào thì chơi cầu đó.. ví dụ như bản thân tôi hôm nay tôi tổng hợp mấy cầu thấy duy nhất bộ 23 đủ điều kiện thế là phang . gặp ngay cầu của bác ltd bộ 23 3D1,6 thế là phang. bạn bỏ suy nghĩ tiêu cực đấy đi
Bạn ấy như bị thua nhiều nên hoang mang hay sao ây. Thấy đi đâu cũng hỏi cầu kèo - trong khi bản chất ko tham khảo cầu và chơi đúng . Đi đâu cũng thấy chê người vẽ cầu. Chán chả buồn nói. Người thông minh ai làm vậy. Kkk! Tiền trong túi mình nhiều hay it mới quan trọng kkk

Comment
1 lần nữa cảm ơn a nhé , hôm nay trong tài khoản của em còn có 200k , ko em húp to rồi , tại kết hợp cả cầu của bác nguyenlon8 nữa , 2 cầu chạm tổng 27,38 ngày cuối , may quá
Chúc ae luôn may mắn.. mai có bộ 8s đẹp lắm.. tk nhé ae

Comment
Bạn ấy như bị thua nhiều nên hoang mang hay sao ây. Thấy đi đâu cũng hỏi cầu kèo - trong khi bản chất ko tham khảo cầu và chơi đúng . Đi đâu cũng thấy chê người vẽ cầu. Chán chả buồn nói. Người thông minh ai làm vậy. Kkk! Tiền trong túi mình nhiều hay it mới quan trọng kkk
Mong muốn duy nhất của mình là toàn thể mn cùng đoàn kết..cs ngọt bùi..động viên nhau.. càng nhiều cao thủ cs càng tốt cho chúng ta mà

Comment
Thì mình đâu bảo là bác ấy ko có tâm , nhưng cái chính là cầu lô đề lẫn lộn nên là khó hiểu cách vào như thế nào lắm bác à . Thà như bác , post đề , bộ này bộ kia rõ ràng , 2-3 bộ cũng dc nhưng nó là đích danh là đề chứ ko phải lô , thì anh em còn biết nên vào cái gì , chứ đằng này... mình botay B-)
ae tránh bình luân việcj nguwopif khác cho cả nhà mình cùng vui đi ae...

Comment
Bác cá ko ? Mình biết nick này từ lâu rồi , chẳng qua nhiều người trong 4r mình nghĩ là nữ . Nhưng mình đã nói là ông vẫn nghĩ là nữ thì chịu , chắc mấy bác thích thông nhau :))

Comment
Mình ko dám lá bạn ơi.thấy đặt hình nữ xinh lung linh mà. Thế giới ảo sao biết đc bạn. Bác niềmtin678 này cũng có nhiều đường cầu hay anh em có thể tham khảo đc. Còn đương nhiên cũng nhiều khi nổ hơi quá.?

Comment