Cầu MB - TỨ THỦ ĐỀ 2/12 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cầu chạy đơn giản như sau.Ae nhìn hàng chéo như hình ta lấy con hàng chục nghìn và hàng nghìn cộng lại có chạm cứng.Sau đó ghép với con hàng nghìn và hàng trăm được 2 cặp đề.Cầu đang chạy thông 3 tay.Như vậy mai có chạm cứng 5.TTĐ 535,505.Chúc ae may mắn.View attachment 78217
Cầu hay

Comment
Cầu này hom nay la con nào vậy moi nguoi mình k hình dung r chi mình với
Bạn đọc kỹ lại ở trên đi ,chủ thớt cs rất rõ ràng rồi, và có gi cả tứ thủ đề ở luôn phần giải thích cầu rồi đấy, chịu khó mà đọc nhé

Comment
Cầu chạy đơn giản như sau.Ae nhìn hàng chéo như hình ta lấy con hàng chục nghìn và hàng nghìn cộng lại có chạm cứng.Sau đó ghép với con hàng nghìn và hàng trăm được 2 cặp đề.Cầu đang chạy thông 3 tay.Như vậy mai có chạm cứng 5.TTĐ 535,505.Chúc ae may mắn.View attachment 78217
Chúc e và ace may mắn nhé???

Comment
à à hiểu rồi bác ăn hàng c héo chứ ko ăn hàng dọc :D

Comment
Tuần này công việc bận nên sợ ko có tg lên bài nữa.Nhắc để ae lưu ý tuần này còn 1 cầu đề đang chạy thông 11 tuần.Ae lấy con tâm càng ĐB ngày chủ nhật làm: Chạm và Tổng.Tuần này cầu báo Tổng 1,6( Cá nhân rất kết chạm 3,8).Chạm 1,6 tuần trc nổ dày quá lót thôi ae ah.Chúc ae chăn nuôi thành công nhé.
Cảm ơn người ae nhắc nhở . Tông 1.6 chạm 38 nuôi bộ 38 đúng ko ạ .

Comment
Tuần này công việc bận nên sợ ko có tg lên bài nữa.Nhắc để ae lưu ý tuần này còn 1 cầu đề đang chạy thông 11 tuần.Ae lấy con tâm càng ĐB ngày chủ nhật làm: Chạm và Tổng.Tuần này cầu báo Tổng 1,6( Cá nhân rất kết chạm 3,8).Chạm 1,6 tuần trc nổ dày quá lót thôi ae ah.Chúc ae chăn nuôi thành công nhé.
Hôm qua đã nổ chạm 1-6 rồi nhé.Chỉ còn 4 ngày anh em săn Tổng 1-6 đến hết tuần.

Comment