Cầu MB - Vẫn chỉ có sự an toàn cs cùng cả nhà...Chạm đẹp ta cùng quẩy..PHANG. 29-1-2021 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Vẫn chỉ có sự an toàn cs cùng cả nhà...Chạm đẹp ta cùng quẩy..PHANG. 29-1-2021

14,41 Ngày mai có khi nào nổ std không chủ tịch lại cái kiểu 79 3 nháy nổ đề 79
92623
92645

Sửa lần cuối:
Comment
[QUOTE = "ltd2707197, post: 1051589, member: 3540"]
Dàn ko nhiều số đâu ae... Toang thì nhẹ vốn.. hup thì phê.. đủ xèng phang cả tháng bạn ak.. Tớ chuyên hàng độc dược.. ĐỆ TỬ của @Giông Bão .( ct này ko dậy nghề..Tớ âm thầm học hỏi ở đây).Sát thủ 3 càng đề...AE tin tớ thì cứ dàn ít số 1 - 10k ko bao giờ hại các bạn....Nếu gặp ng già khó tính chi li thiển cận.. dùng kính nup soi..mời vào đây soi xét.. tuần ko full 3 càng đề nhưng vẫn 2 - 5 lần hup 3 càng đề mn ak..
[URL opensurl = "true"] https://giaimasohoc.com/threads/ltd...-lap-dan-3-cang-de-choi-cho-nam-2020-hup-full. 19304 / [/ URL]
Chúc năm 2021 đại chiến đại thắng..!
[/TRÍCH DẪN]a giúp đi ạ, hết năm thê thảm quá

Comment
Cao thủ giấu nghề hay ngại gạch đá của tụi mới nhập cư vậy...Quẩy đi ct ơi.. cs nhiệt như ngày xưa chưa có nắng ý...Mình vẫn tâm đắc hiệu quả khi bạn cs cầu kèo và kn chơi mà..Chúc bạn btoi vv
Cảm ơn ct nhiều , đợt này cuối năm nhà đông khách ko có tg soi cầu nên chơi theo các ae trên dđ và có bộ nào kết thì đánh thêm, ct yên tâm ra riêng ae mình tiếp cùng quẩy kkkk

Comment
chúc thống tướng luôn đại thắng ạ. nay e rất kết tổng 3,8 . mà không chốt đc bộ 03 hay 12. có đại ca cs cầu bô 03 thật tự tin. cảm ơn đại ca thống tướng nhiều.

Comment