Cầu MB - VỀ BỜ VỚI DÀN 64S RÚT RỌN | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB VỀ BỜ VỚI DÀN 64S RÚT RỌN

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
OK CẢM ƠN NHÉ. KO ĐỂ Ý, MONG CÁC SẾP GIƠ CAO ĐÁNH KHẼ. KO BIẾT LÀ KO CÓ TỘI

Comment
Chuẩn đấy. ae muốn ăn nhưng lại ăn ít. Có 1 sự thật là giảm số đi thì ăn rất cao nhưng đồng nghĩa với việc sẽ bị giảm tỷ lệ xuống.
T rất muốn phối hợp với 1 ae nào đó có cách bắt chạm hoặc lên dàn chuẩn hàng ngày, nhiều số cũng được, ae sẽ giao lưu với nhau để ra đc dàn rút gọn ít số chuẩn mà ăn đều. Kính mời các ae bạn hữu cao thủ
Bạn thử xem ở G6.3 con hàng chục và đơn vị lấy thẳng và bóng. Được 4 chạm nhé.

Comment
Hom nay ngay 19 ban loc chot so cua cac cao thu xong up len dien dan cho moi ng theo voi. Cam on ban nhieu

Comment
Ae chưa hiểu bản chất vấn đề rồi. Khi t lên dàn lô t đã nói rất kỹ. Hàng ngày đánh song thủ lô như a Phong Vân. T cho thêm 1 cặp nữa bởi vì nếu có vốn ngta sẽ nuôi 2 cặp 1 lúc, tức là chỉ tiêu của họ gấp đôi ng đánh song thủ lô. Còn về vấn đề dàn đề tôi cũng đã nói rõ là PP của tôi ko pải là đánh cả 13 dàn, t lên của tất cả 13 cao thủ bởi vì sao?
-> Thứ nhất: Ai có vốn thì đánh hết

--> Thứ 2: 13 dàn dàn đó là 13 dàn 64 gốc trên bát chốt của các cao thủ, ae có thể lựa chọn mà người mà mình hợp để đánh
-> Thứ 3: Dựa vào phong độ của tuy từng cao thủ các ae có thể bốc ra 3-4 dàn để đánh, dàn nọ sẽ gánh dàn kia, đúng kiểu đếm nháy

Tôi lên dàn để ae đánh, chứ t ko lên pp vào tiền cho các ae. Bởi vậy nó là chung, ai muốn đánh như nào vào tiền như nào là sự lựa chọn của mỗi người. Chứ ko pải t lên như vậy là các ae bốc hết để đánh. Chơi lô đề này mấu chốt vẫn là vốn, nên có đánh gì các ae cũng pải chừa đường sống cho mình ra. và pải lựa trên số vốn của mình có bn để chia khung, đủ đánh đc bn dàn thì mình đánh tần ý dàn
Bạn rút gọn cả 13 dàn thì vất vả quá. Ae mình chỉ việc ngồi chơi xơi nước, thích CT nào thì vào dàn rút gọn của CT đó thôi. Nếu ko thích thì đánh cả 64 số. Chủ thớt có bắt ai theo đâu mà kêu ca hoài. Cảm ơn CT đã có tâm CS cho mn. Chúc CT thành công!

Comment
Ae ai có biết cách sửa bài ở bát chốt ko? Ko mỗi lần lại pải xóa đi xong update bài mới à

Comment
Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.