Cầu MB - 1 CHẠM 1 TỔNG THÔNG TỪ ĐẦU NĂM | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Ct.có rất nhiều cầu nuôi tuần. Thông từ đầu năm. Em cứ rình em đánh. Khung 3 ngày cuối. Còn nếu ra rồi thì thôi em không chơi nữa. Lai tìm cầu khác của ct nuôi tuần em chơi. Thế là em đã về bờ một cách an toàn.
Chúc mừng e nhé.còn cầu chạm tồng 1 đó.nếu ko tham thì chơi chạm tổng kiểu gì cũng húp

Chả được hết tiền lãi ngày. Tiền bốc bát họ và chả được cả tiền ngân hàng nữa. Vợ chồng em cảm ơn ct.rất rất nhiều
Ok.hết nợ nần rồi chơi văn nghệ thôi e nhé!

Cầu này tôi cs rất lâu rồi chắc ko ae nào nhớ.Cầu chạy từ đầu năm đến giờ chưa gãy,thấy cầu vẫn chạy thông nhắc lại cho ae chơi 4 ngày cuối tuần.
?Ae lấy con hàng nghìn giải ĐB ngày thứ 7 tuần trước cộng con hàng nghìn giải ĐB ngày chủ nhật,được bao nhiêu ae lấy số hàng đơn vị làm tổng và chạm chơi cho tuần sau.theo cầu tuần này ta có chạm tổng 1 chơi cho 4 ngày còn lại
Chúc ae chăn nuôi may mắn!View attachment 55634
C1 tuần này luôn đúng ko sếp

Cầu này tôi cs rất lâu rồi chắc ko ae nào nhớ.Cầu chạy từ đầu năm đến giờ chưa gãy,thấy cầu vẫn chạy thông nhắc lại cho ae chơi 4 ngày cuối tuần.
?Ae lấy con hàng nghìn giải ĐB ngày thứ 7 tuần trước cộng con hàng nghìn giải ĐB ngày chủ nhật,được bao nhiêu ae lấy số hàng đơn vị làm tổng và chạm chơi cho tuần sau.theo cầu tuần này ta có chạm tổng 1 chơi cho 4 ngày còn lại
Cầu thông thế hả bác hay thật

Chúc chủ tịch rr

nuôi chạm 1-tổng1 có nuôi 3n : 01,10,11,21,12,31,13,41,14,51,15,61,16,71,17,81,18,91,19,
29,92,38,83,47,74,56,65