Cầu MB - 10S CHO 4 NGÀY CUỐI | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

jupiter34

Thượng Tướng
Điểm cảm xúc
26,223
Điểm
223
Xu
10,000Xu
Cầu vẫn đang chạy rất thông.ae lấy số hàng chục và hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 cộng lại được bao nhiêu ta lấy số đơn vị làm tổng.theo cầu tuần này ta có tổng 3 chơi cho 4 ngày còn lại.cầu này nếu chơi chạm tổng 38 thì 60 tuần chưa gãy.ae tk
Chúc ae may mắn!

Cầu vẫn đang chạy rất thông.ae lấy số hàng chục và hàng trăm giải ĐB ngày thứ 2 cộng lại được bao nhiêu ta lấy số đơn vị làm tổng.theo cầu tuần này ta có tổng 3 chơi cho 4 ngày còn lại.cầu này nếu chơi chạm tổng 38 thì 60 tuần chưa gãy.ae tk
Chúc ae may mắn!
View attachment 57122
Chúc ae may mắn

Chúc ae may mắn!
View attachment 57122
Tổng 38 và tổng 27 đều khung còn 4 ngày. Nổ hết thì lại rực rỡ. Tổng 38 của bác khá đẹp (y)

Nhiều cầu đẹp. Toàn khung ngày cuối. Em vốn ít cứ mải đi tìm cầu ít số. Toang hết bác ợ. Hi vọng tổng 1,6 nay nổ. Mai em chơi 1 bộ : 04 khung cuối ko nổ nữa là em nghĩ 1 thời gian tìm kiếm bộ nuôi thôi. Chúc ace hôm nay rực ?

Chúc ae may mắn!
View attachment 57122
Thanhk bác

Đúng là em có duyên với ct.Tổng 0.5.ba ngày đầu tuần. Em rình em đánh. Nuôi đúng 2 ngây hôm qua ăn luôn. Cảm ơn ct rất nhiều

Tổng 3 hôm nay em vẫn không chơi. Nếu tổng 3.ra rồi em nghỉ tuần này không chơi nữa. Nếu chưa ra mai em lại vào nuôi. Không cần đánh nhiều. Em là anh hùng núp. Khi em chơi các cầu của ct

Tổng 3 hôm nay em vẫn không chơi. Nếu tổng 3.ra rồi em nghỉ tuần này không chơi nữa. Nếu chưa ra mai em lại vào nuôi. Không cần đánh nhiều. Em là anh hùng núp. Khi em chơi các cầu của ct
Bác tính toán khôn khéo thể

Tổng 3 thôi.chạm 38 cũng ok đó e.nay a có cầu chạm 38 khung cuối đó
Chạm 38 +tổng 16+bộ 33 nuôi tuần, hnay có sự trùng lặp làm phát TTĐ 33,88,38,83.(hnay nổ kép nữa cả làng rủ nhau ra đảo :ROFLMAO:)

Đúng là em có duyên với ct.Tổng 0.5.ba ngày đầu tuần. Em rình em đánh. Nuôi đúng 2 ngây hôm qua ăn luôn. Cảm ơn ct rất nhiều
Chơi rình thế thôi,ăn rồi lại rình chứ ảo ntn nhiều ae ra đi lắm e

Ok e ?

Em chả được. Hết tiền lãi ngày. Tiền bốc bát họ. Và em cũng đã lấy được xổ đỏ ngân hàng về nhà rồi. Cũng là nhờ cầu kèo của ct.vợ chồng em rất muốn về nhà ct.một lần.Nếu ct cho phép. Thì ct ở bất cứ tỉnh nào trên nước việt nam nay.Cả hai vợ chồng em sẽ đến. Thanh kiu

???
Em chả được. Hết tiền lãi ngày. Tiền bốc bát họ. Và em cũng đã lấy được xổ đỏ ngân hàng về nhà rồi. Cũng là nhờ cầu kèo của ct.vợ chồng em rất muốn về nhà ct.một lần.Nếu ct cho phép. Thì ct ở bất cứ tỉnh nào trên nước việt nam nay.Cả hai vợ chồng em sẽ đến. Thanh kiu
Hết nợ nần thì e chơi nhỏ thôi nhé.chơi văn nghệ thôi ko nợ nần là mệt lắm,coi như là 1 bài học cho mình.e ở đâu khi nào rảnh a ghé qua ae mình làm chén rượu là ok rồi ?

Chúc ae may mắn!
View attachment 57122
Chúc các ae may mắn