Cầu MB - 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 12/3 STL 676 . ĐỪNG NGHE TÔI NÓI HÃY XEM TÔI CS CÁC CẦU ( LÔ&ĐỀ)

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Cầu ct chuẩn ghê e theo ct 3 hôm húp cả 3

Ai tin nhỉ 13 tay thông liền . Mai STL 676 nhìn hình cái biết ngay . Trùng tiết thì chơi không trùng tiết thì thôi để mà ngắm còn không phải gạch đá vì nhà mình chưa mua xi măng để xây gạch đá ae ném cho đâu ( CẢ CẦU LÔ VÀ CẦU ĐỀ )View attachment 25622
Mày nhờ cầu của a em nhích thêm đc tý vào gần bờ

Theo ct về bờ

Tôi cs lên đây đc 6-7 rồi gì đó còn rồng bạch kim là ở chỗ nào tôi còn k biết . Còn ae mình ai có cầu kèo hay thì cs cho mn ace tk để chơi ??? Còn bạn cảm thấy tk đc thì tk và ai cũng vậy . Cứ miễn hốc đc là đc sợ đéo hốc đc lại mõm toang ra thôi bạn ạ hì chúc bạn buổi tối vvhp
Mình nghĩ bạn k cần quan tâm cái việc người này người kia nói. Mình quan tâm cái việc giúp đc nhau cái gì thì giúp bạn à. Sống có tâm có đức k có sức mà ăn. Cảm ơn bạn nhiều đã cs cầu rất hay.

Vào dđ để tham khảo chơi và chia sẻ cầu kèo.ae mình đều là người chơi số giao lưu.ai có cầu kèo chia sẻ mình tham khảo,chơi theo hay không tùy mọi người.người ta chia sẻ cho còn không biết cảm ơn còn nói xóc thì báo ct xóa nik đi khỏi làm phiền ae trong diễn đàn
Chuẩn k phải chỉnh bạn à. Ở trong này người tốt sấu lẫn lộn,mình cứ sống theo đúng cái Tâm của mình là ok.