Cầu MB - 18*4. CẦU ĐỘC THỦ ĐỀ | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Sáng ngủ.. trưa dậy phang số.. chiều hóng quay .. hi hi.. có btoi thôi ae...à có quán lẩu tim óc tại trung tâm tt yl.. e biết quán ý hok
tầm mới giờ thì a rỗi ạ từ 7h sáng mai đến 17h cùng ngày thì e rỗi buổi tối thì hơi căng e xễ cố gắng thu xếp tg e phi lên e biết quán đấy a ạ

Sáng ngủ.. trưa dậy phang số.. chiều hóng quay .. hi hi.. có btoi thôi ae...à có quán lẩu tim óc tại trung tâm tt yl.. e biết quán ý hok
quán lẩu óc tại trung tâm thị trấn yên lạc à anh

Tóm lại là độc thủ đề con gì hả TT?
Cầu chia sẻ ghi to tướng đó AE...nó có chạy thì chỉ 1s.. ko chạy cầu là toang.. nên tớ gọi là độc thủ mà...đầu có.. đít có.. tổng có.. những cầu thì nhiều.. qtrong là mình có bắt đc đúng cầu ko thôi bạn ak. đừng hy vọng nhiều ở cầu độc thủ.. nó là cái duyên.. tớ vd hnay nhé.. giờ cược số của tớ rơi đúng kuf 10708.. vậy mà tớ ko có duyên.. kết thì đập 1 nhát
110607

Cua ghẹ này thì bình thường ở đâu cũng có. Nhưng ghe 45-50 kg chỉ Quất Lâm quê e mới có. mà giá lại rẻ có 200k 1con 45-50kg thôi. Ae nào thích cỡ đại 70 kg cũng có.heee
Ko phải vì con ghẹ 50kg.. nhưng tớ vắt não tặng ae cầu này...Chúc ae mm
110608

e ko hỏi cầu mà e hỏi quán lẩu tim óc có phải ở trung tâm thị trấn yên lạc à a vì a viết tắt nên e ko dịch ra ttyl
Thì đúng rồi.. a nói rõ mà.. tt tt yên lạc duy nhất 1 quán lẩu tim óc.. chỉ bán đêm