Cầu MB - (1S)3CÀNG(k7n)@MANHDUC09 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB (1S)3CÀNG(k7n)@MANHDUC09

Thật sự mình trc học hỏi a già thống tướng 27/7 và nam23 đc nhiều kn lắm . Mn muốn tự mình bắt số đc phải tư duy lên 1 chút thì mn sẽ k phụ thuộc nhiều vào ngta nữa . Lô đề này nó thiên biến vạn hoá lắm không nói trc được gì cả . Nhưng khi có kn rồi thì mn chơi sẽ thua ít hơn và mình tìm đc nhiều cái rất hay nhất là khi mình bắt được số mình xuống tiền nó rất tự tin . Kaka chúc mn mm
chuẩn luôn người ae - chúc ae luôn luôn rr

Nói vui thôi tôi chỉ mộng rằng mai nổ cái dàn 4 càng cho tuần này ăn 5 lần ba càng và 4 lần 4 càng do chính tay mình bắt. Tôi tin mai vẫn có cơ hội chiến thắng bạn hiền à. Chúc bạn và ace sức khỏe ngày mai chơi gì trúng đấy!
A có topic chia sẽ bài k ạ. Mai e muốn bám theo 3d 4d cua a thì phải ti ở đâu ạ

Mình xin cs 1s đề 3 càng cho ace mn tk cầu chạy đc 2 tay sang tay thứ 3 như sau . Ta lấy ô mầu xanh làm càng và ô mầu đỏ là đầu đề và ô mầu vàng làm đít đề nuôi k7n từ 31/10-06/11 . Đề 3 càng [***475***] . Ace mn tk xem hình ở dưới nhé . Cầu bắt ngày thứ (6) View attachment 68958
Cầu may anh ah em dợt nay ko kiếm ăn dk con bt nào mai đầu tháng chúc anh và ae vạn sự hanh thông tiền vào như nước tháng 11 may mắn a zai

Cầu may anh ah em dợt nay ko kiếm ăn dk con bt nào mai đầu tháng chúc anh và ae vạn sự hanh thông tiền vào như nước tháng 11 may mắn a zai
Cảm ơn ng ae . Mình cũng chúc ng ae sk vvhp bên gđ và người thương nhé . Tháng mới mm và rr

Cảm ơn ng ae . Mình cũng chúc ng ae sk vvhp bên gđ và người thương nhé . Tháng mới mm và rr
Thank anh zai mai có con 72 cua anh và con 58 cua bác vũ thanh làm cặp xiên chị nó rực rỡ mai em có chạm 6 bác có thể cho em tham khảo lên ghép với chạm mấy ko

Mình xin cs 1s đề 3 càng cho ace mn tk cầu chạy đc 2 tay sang tay thứ 3 như sau . Ta lấy ô mầu xanh làm càng và ô mầu đỏ là đầu đề và ô mầu vàng làm đít đề nuôi k7n từ 31/10-06/11 . Đề 3 càng [***475***] . Ace mn tk xem hình ở dưới nhé . Cầu bắt ngày thứ (6) View attachment 68958
Thanks bác, chúc bác và ae may mắn!