Cầu MB - 1S ĐỀ (03/10)@MẠNHĐỨC09 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cao thủ cho con 00 lúc nào mà em k biết nhỉ

Cố lên a .sắp đc lên thượng tướng giống bác sg 999 rồi ??
Mình ng ae biết rồi đấy . Mình cs đúng bằng cái tâm của mình . Cầu kèo mình cs bao giờ cũng rõ ràng mà hì . Nếu mình k bị phốt thì giờ chắc cũng vậy . Tháng này mình húp đc 1 lần bt 1 lần tứ thủ và 1 lần tam thủ rồi . Vì sợ cs trượt mn thua tha mình ít cs cầu 2-3-4s của mình thôi . Mình để mình chơi đc ăn thua chịu kaka

Mình ng ae biết rồi đấy . Mình cs đúng bằng cái tâm của mình . Cầu kèo mình cs bao giờ cũng rõ ràng mà hì . Nếu mình k bị phốt thì giờ chắc cũng vậy . Tháng này mình húp đc 1 lần bt 1 lần tứ thủ và 1 lần tam thủ rồi . Vì sợ cs trượt mn thua tha mình ít cs cầu 2-3-4s của mình thôi . Mình để mình chơi đc ăn thua chịu kaka
Em hóng bt,tam thủ và ttđ của a lăm

Bạn chơi một mình là ko dc đâu nhé. Cs để mn tk thôi. ai kết thì chơi ko kết thì tk.

Cs toàn cầu chất lượng mà k nổi 1/10 tv like dd nghĩ nó cũng chán ạ kaka anh nhỉ . Nhưng mình cs đúng bằng cái tâm của mình thì không hổ thẹn anh trai nhỉ
chức tước chả để làm gì bạn ơi . bạn đã có tâm cs để giúp đỡ nhiều ace đang xa bờ là mọi người luôn cảm ơn bạn rồi kể cả họ k nói ra lời nhưng trong thâm tâm họ luôn nhớ ở diễn đàn này có bạn Mạnh Đức luôn đi cs cầu hay để giúp đỡ mọi người là mình cảm thấy vui rồi . mình xin cảm ơn bạn và chúc bạn mạnh khỏe , gặp nhiều may mắn trong cs .

chức tước chả để làm gì bạn ơi . bạn đã có tâm cs để giúp đỡ nhiều ace đang xa bờ là mọi người luôn cảm ơn bạn rồi kể cả họ k nói ra lời nhưng trong thâm tâm họ luôn nhớ ở diễn đàn này có bạn Mạnh Đức luôn đi cs cầu hay để giúp đỡ mọi người là mình cảm thấy vui rồi . mình xin cảm ơn bạn và chúc bạn mạnh khỏe , gặp nhiều may mắn trong cs .
Ô mình cs đúng bằng cái tâm của mình mà ng ae . Ng ae tk mình cs thì biết mà hì

Mn để ý nhé cầu cách . Mai 1S ĐỀ 03 ( 3 càng : 703,203 ) . Xem hình mọi thắc mắc đều được TÀO THÁO giải đáp hết View attachment 61849
Mai đăng cầu tổng 38 đi cùng bộ này thì hup chắc rồi e.. Hnay khu phố a chập điện.. ko vẽ cầu đc để cs