Cầu MB - 2 cham đang thông | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Cái này ăn thông vậy mà giờ mới biết ạ, cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ ạ

lại tiếp tuc chém với hai chạm đề cả nhà có ai ăn ko nhỉ hay là chô nhiều số mình ăn thông đươc 6 ngày rồi ngày mai 18/12 lại hai chạm 8,0 nhé chúc ace may mắn may mắn
Mai mình lại thích chạm 3-7. Chúc A/E may mắn! Nếu là chạm 0-8 thì cá nhân thích 00-28-82!

82722
hai cham cho hôm nay 18/12 chạm 8,0 thông phải nói là thông lông

Mé nó nhảy cóc ăn ngay con đề 54 vào hai chạm của ngày mai hôm nay coi như gãy hai chạm mn từ từ chờ cầu xem tn đã

Kệ nó tạm dừng ngắm cầu đã mn nếu như hôm nay theo như mình tính thì chơi 4 chạm 0,5,3,8 nhưng vì 2 chạm đang thông nên cứ chơi hai chạm lại tạm dừng ngắm cầu chiến đấu với người xắt là phải thế phải nghỉ ngơi rồi có cầu hay lại chơi

82795
hai số hàng chuc và hàng trăm báo bệt bộ 04 cho ngày 19/12 ai kết và chùng máu thì chơi ko thì để ngắm nhìn thôi nhé

vẫn cứ tiếp tục thông với hai bóng dương của hai con đề tháng 8 chơi cho ngày 21/12 là chạm 9,6 nhé mọi người chúc ace may mắn và rưc rỡ. Mình cứ là chuột bạch thí nghiêm và đã húp mới lại chia xẻ để mn cùng húp nhé
83308

Phan của tôi đâu hết cả rồi vào lấy lúa nào hai chạm 9,6 stđ 090 lấy lúa nào ace ơi mn may mắn và rưc rỡ

Phan của tôi đâu hết cả rồi vào lấy lúa nào hai chạm 9,6 stđ 090 lấy lúa nào ace ơi mn may mắn và rưc rỡ
Chạm 0 nay có cơ sở đó CT. Hai ngày liên tục có đầu đít câm rồi, dễ về đề C0 lắm. Chúc A/E may mắn!