Cầu MB - 2 chạm đề khó thoát 18/7 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 2 chạm đề khó thoát 18/7

Mong sao kiếm thêm giải thưởng. Kiếm đc 5 lít rồi mong sao tu giờ đến lúc kết thúc thì kiếm thêm 1 cu nua gọi là đi thì có quà. Có gắng ăn 1 lần tu thủ đe nữa. Diễn đàn. Nhiều qua cao thủ qua. Thì bao nhiêu lần toàn ve thu 4.
Chúc người ae thi tốt, húp 2 ngày tứ thủ rồi đấy =o =o =o =o

Comment
Loại chạm 1 ,ae để ý những con đầu Ra của tất cả các giải lô ngày hôm trước hay còn gọi hàng đơn vị đó có 1 số nhỏ nhất chỉ Duy nhất thôi nha, nếu có 2 số bằng nhau là ko đc,hôm sau ta loại ngay chạm đó,ae tex thử đi, hợp lý thì áp dụng, gần đây mình thường loại chạm Theo cách này nhưng chỉ đạt 80% thoi, như hôm nay có đuôi 1 nhỏ nhất mình loại
Mình đã test, cảm ơn bạn đã cho 1 một phương pháp hay, rất hữu ích cho mình

Comment
Mà mình chưa hiêur pp loại hàng đơn vị nhỏ mình tưởng mai hàng đơn vị no nho Nhất là 0 ma
Như vậy ae chưa hiểu à, hàng đơn vị là con đầu Ra của 27 giải lô đó,hôm nay đuôi 1 nhỏ nhất loại

Sửa lần cuối:
Comment
Mình đã test, cảm ơn bạn đã cho 1 một phương pháp hay, rất hữu ích cho mình
Phương pháp này mình thường áp dụng để loại chạm, nhưng chỉ đạt 80% thôi,10 lần thì 8 lần đc,2 lần mất,ko biết ngày Mai có nằm trong số 2 lần đó ko,kkkkkkk

Comment
131877

Comment
Ae. Khuyến that. Lên bo tat ca. Bộ co C,38. Tìm cham khác đi. Cầu loại theo kiểu xo số. Cũng đc. 70%. Những. Thoi moi người một câu. Lúc ra ae lại bảo ngang bạc thì met lam. Đo là do ca nhân mình nhé ae tham khảo.
E đang tính chạm 27,tổng 27

Comment
Phương pháp này mình thường áp dụng để loại chạm, nhưng chỉ đạt 80% thôi,10 lần thì 8 lần đc,2 lần mất,ko biết ngày Mai có nằm trong số 2 lần đó ko,kkkkkkk
80% là ngon rồi. mình chỉ cần 4 phương pháp như thế này là quý lắm rồi.

Comment
Quá cẩn thận gio moi hiểu ng ae thiện lành ak

Comment