Cầu MB - 2 chạm nổ 100% 24/8 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Chắc chắn nhất thì ae chỉ có chơi đề nuôi. Chứ bắt đề ngày ít số chỉ là hên xui. Tiền đây mình chia sẻ lại 1 cầu đề 1 tổng nuôi trong tuần.
ae lấy 2 con cuối giải đặc biệt ngày chủ nhật làm 1 tổng chơi chú ý là ae cách ra 1 tuần nhé. Cầu đang ăn rất thông

Đính kèm

AE THAM KHẢO:NẾU CHƠI ĐỀ LƯỜI LẤY SỐ THÌ LẤY 7 TỔNG TRỪ 10 CON KÉP RA CÒN 64 SỐ CHƠI QUANH NĂM,CẦU ĐANG ĂN THÔNG,7 NGÀY NGHỈ 1 NGÀY,LẠI ĂN 7 NGÀY TIẾP THEO 7 NGÀY,7 TỔNG NHƯ THẾ NÀO THÌ AE VÀO TRANG TẠO DÀN SỐ ĐỂ TẢI NHÉ.CHÚC ANH EM RỰC RỠ
Cảm ơn bạn, bạn chỉ giúp mình vào trang tạo giàn số để tải với

Chắc chắn nhất thì ae chỉ có chơi đề nuôi. Chứ bắt đề ngày ít số chỉ là hên xui. Tiền đây mình chia sẻ lại 1 cầu đề 1 tổng nuôi trong tuần.
ae lấy 2 con cuối giải đặc biệt ngày chủ nhật làm 1 tổng chơi chú ý là ae cách ra 1 tuần nhé. Cầu đang ăn rất thông
Cảm ơn bác, e cũng thích các cầu chăn nuôi kết hợp cầu ngày để ép số

Bay tổng là những tổng nào vậy ct ơi, chung vậy hiểu sao dk ạ

AE THAM KHẢO:NẾU CHƠI ĐỀ LƯỜI LẤY SỐ THÌ LẤY 7 TỔNG TRỪ 10 CON KÉP RA CÒN 64 SỐ CHƠI QUANH NĂM,CẦU ĐANG ĂN THÔNG,7 NGÀY NGHỈ 1 NGÀY,LẠI ĂN 7 NGÀY TIẾP THEO 7 NGÀY,7 TỔNG NHƯ THẾ NÀO THÌ AE VÀO TRANG TẠO DÀN SỐ ĐỂ TẢI NHÉ.CHÚC ANH EM RỰC RỠ
dang thắc mắc 7 tổng của ct la những tổng nào vậy

100% thua thi co day 100% thang thi chua Chac 2 Cham chi co 36% thang thoi

hôm nay cham 14 nổ lại . co khi de ve 14 hihi

Cái cầu này thứ 2 tuần trc tôi cs cho ae r chính xác phải là con hàng nghìn thứ 2 và đơn vị chủ nhật làm 2 chạm nhưng tuần trc bị về bóng 9 là 4 nên k muốn cs lại và ct đang tự tin 100% ra nên k muốn nhắc

Tuần này tổng 5 bạn nhỉ