Cầu MB - 24 số bất bại đánh quanh năm | Page 31 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Hôm nay cũng dc tý 71; nhưng đánh 3 càng lại tạo dàn nhầm sang 072, xem thưởng mới biết mất ăn huhu
mình thì bỏ càng 0 ( vì mới ra ) lớ ngớ bấm sao lộn lại có càng 0 . Chiều buồn hiu! Vô kt tài khoản . Giật mình ! Kỳ ta ! Kt đơn cược . Thì ra ... hihi

Chính xác là tối qua e mơ 1 bà đã mất sinh năm 49 .71 tuổi.gái lùi 70.bác với ae sem thế nào
Nay bộ 02 nhé bạn! Mình ko chia se lên đây nưa mấy lần ko có duyên chia se lên cầu lại gãy nên hôm nay cá nhân kết bộ 02 bạn mơ thế cũng trùng máu rồi đấy đánh cả bộ bạn nhé.

Bạn giải thích rõ hơn chút, đánh 3 càng dàn là sao đánh cho giải nào và lấy số ở đâu và bao nhiêu số và ghép mấy càng và lấy càng ở đâu?
Lây hiết số giải 7 để gép càng đánh hôm sau .giải 7 có 8 số bỏ số trùng đi

Nay bộ 02 nhé bạn! Mình ko chia se lên đây nưa mấy lần ko có duyên chia se lên cầu lại gãy nên hôm nay cá nhân kết bộ 02 bạn mơ thế cũng trùng máu rồi đấy đánh cả bộ bạn nhé.
Hôm nay liệu có hy vọng cao gì k bác ơi

Hôm nay cứ các con liên quan đến 8 mà quất A/E ạ! 08,80,18,81,28,82,38,83,89,98. Lớ ngớ vớ được bí kíp.