Cầu MB - 3 CÀNG ĐỀ DÀN 3D 8 SỐ + CẦU CHẠY THÔNG TUẦN NĂM 2020 | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
ĐT cho e góp ý...nay đi ĐT chốt ghi thêm "ngày,tháng" ở trên dàn cho ae đỡ bị lộn với ạ...tại e thấy ĐT chốt xong các ae vào bình luận nó bị nhảy bài nên ko biết ngày nào với ngày nào.với e mong ĐT chỉ e tỉ lệ vào tiền dàn 5x với ạ...e cảm ơn

e giờ mới bắt đầu soi cầu ...nhiều khi mún theo bác mà nghĩ k theo mãi dc phải tự thân vận động ^^
Thì không biết phải học và hỏi mỗi CT ít 1 lâu quen tự tin là ok mà e. A phải trả giá = Thời gian + Tiền mặt nhiều năm giờ vẫn đang học hỏi mà.

Thì không biết phải học và hỏi mỗi CT ít 1 lâu quen tự tin là ok mà e. A phải trả giá = Thời gian + Tiền mặt nhiều năm giờ vẫn đang học hỏi mà.
nghĩ cũng mắc cười mình nghiên cứu đã cái lướt lướt 1 hồi bỏ của mình theo người khác.. cuối cùng ra của mình ... cứ nhứ bác chốt xong ngủ khỏe... e toàn 5h bắt đầu chốt

nghĩ cũng mắc cười mình nghiên cứu đã cái lướt lướt 1 hồi bỏ của mình theo người khác.. cuối cùng ra của mình ... cứ nhứ bác chốt xong ngủ khỏe... e toàn 5h bắt đầu chốt
A chốt xong Phang luôn và rút Tiền nếu dư nhiều kể như xong. Nghỉ ngơi mai không đổi ý, e chốt được tự chơi theo chốt của mình chủ động nhất. Coi nhiều Loạn số đấy.

A chốt xong Phang luôn và rút Tiền nếu dư nhiều kể như xong. Nghỉ ngơi mai không đổi ý, e chốt được tự chơi theo chốt của mình chủ động nhất. Coi nhiều Loạn số đấy.
e cũng mới bắt đầu nghiên cứu dàn 4 chạm dc khoảng 2 tháng à nên còn run lắm bác vẫn chưa dám tự chơi