Cầu MB - 30 số ngày 14/1 | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 30 số ngày 14/1

Bác lấy 3 con đuôi bất kỳ mình thích bỏ 1 con đi làm chạm ví dụ G7 có 01,10,24,67 thì bác nhìn thấy trên giải đặc biệt số bên cạnh số giữa có số 1 thì lấy luôn G7 số 1 làm chạm bỏ số 0 đi là đc vì 01 đi cùng vs nhau ít khi về cùng lắm
À. Thích ạ. Hihi. Vậy đỏ đen rồi bác nhỉ

CHAO BAN. CAU CUA BAN RAT HAY. TUY NHIEN, TRU TRUONG HOP 4 SO DUOI G7 GIONG NHAU, NEU 4 SO DUOI KHAC NHAU THI BO DUOI NAO. MONG BAN HUONG DAN SOM. CAM ON BAN NHIEU.
Nếu 4 số đuôi khác nhau ví dụ G7 có 01,10,24,67 số giữa giải đặc biệt là 5 bên phải số giữa là 1 trùng vs G7 thì bác bỏ số 0g7 đi lấy số 1 làm chạm kết hợp vs 3 số kia là đc 4 chạm ạ e hay dùng như thế ms ăn đc của KU

Nếu 4 số đuôi khác nhau ví dụ G7 có 01,10,24,67 số giữa giải đặc biệt là 5 bên phải số giữa là 1 trùng vs G7 thì bác bỏ số 0g7 đi lấy số 1 làm chạm kết hợp vs 3 số kia là đc 4 chạm ạ e hay dùng như thế ms ăn đc của KU
OK CAM ON BAN

BN HUONG DAN GIUP MINH CACH GHEP
BN HUONG DAN GIUP MINH CACH GHEP VOI.
Bác ghi chạm 2d ra rồi ghép chạm 3d vào xong copi dàn 3d rồi lại ghi chạm 4d vào là đánh thôi trên bên trái diễn đàn có 3 gạch ngang đó bác kéo xuống gần hết trang có ghi tạo dàn 3d_4d đó

MN thua đề được lô kéo lại ,,, 27lobet đc nữa tháng lương , MT chén đc dàn đề +3 càng đề , MB thì toang nhẹ a ạ
Haha chi đây thế mà chị hỏi Mt không thấy em trả lời chị vô bát chốt Mt tìm không thấy em lên Mb chị cũng theo dàn Trunganh82 không sao lô đề có thắng có thua cố lên Trunganh82