Cầu MB - 3D + 4D + CẦU THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG KHÔNG ĐIỂM DỪNG CHO MỖI NGÀY | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 3D + 4D + CẦU THÔNG NĂM XUYÊN THÁNG KHÔNG ĐIỂM DỪNG CHO MỖI NGÀY

Đấy tôi chia sẻ rồi đó, đọc kỹ đi. Tôi cũng đang đau đầu vì hôm qua Húp 8252 giải nhất chưa Rút Xèng được.
Vậy tối nay buộc tôi phải PHANG to Dàn 64s để rút từ từ.
Không phải là không rút được nhưng vì số Lời lớn hơn số Nhập nhiều lần nó chỉ cho rút nhỏ hơn số Nhập, có quy định cụ thể mà.
Cứ trúng đi rồi tôi nc cách Rút Xèng cho???
Vâng em cảm ơn ạ, bt 4d e chỉ đánh 1k đến 5k thôi. Nhưng khi nào cực kết em sẽ đánh 10s 50k đến 100k để thử vận may cho đời a ạ.

Ví dụ em đánh 4d 100k/s ở trang ngoài ku ra thì liệu có bị làm khó khi rút và nguy cơ không rút được k ạ?
Mình chưa lần nào rút tiền tỉ.. nhưng tiền trăm triệu tại trang KU này rút tiền ko quá 15p.. mạng thông thì 5p...Nghe nói mỗi ngày có thể rút đc 3 lần tiền.. hạn chế là 3 tỉ

Đấy tôi chia sẻ rồi đó, đọc kỹ đi. Tôi cũng đang đau đầu vì hôm qua Húp 8252 giải nhất chưa Rút Xèng được.
Không phải là không rút được nhưng vì số Lời lớn hơn số Nhập nhiều lần nó chỉ cho rút nhỏ hơn số Nhập, có quy định cụ thể mà.
chấp nhận mất phí 5% là ok.. vì tiền nạp lại ko = 1 phần hup mà....Rắn quá .. hiiii

Theo kinh nghiệm của mình thì cứ lấy các con số ở g6 làm càng cho 3D và 4D. Húp thường xuyên luôn
Càng 34d, lấy hết số G5+G6 loại các số ít ra giống như Đề Gan, loại số đã ra hôm trước = số Càng chơi. Nói chung phải chịu khó học và đọc các chia sẻ của các CT, sau đó tự bắt rồi nghiên cứu để mà áp dụng. Văn ôn Võ luyện và phải trả giá = Tiền mặt nhiều = GIỎI ???

Mình chưa lần nào rút tiền tỉ.. nhưng tiền trăm triệu tại trang KU này rút tiền ko quá 15p.. mạng thông thì 5p...Nghe nói mỗi ngày có thể rút đc 3 lần tiền.. hạn chế là 3 tỉ
chấp nhận mất phí 5% là ok.. vì tiền nạp lại ko = 1 phần hup mà....Rắn quá .. hiiii
không chơi trang khác còn Ku mình biết mà, nếu chơi Ku thì 5% thấm thía gì so với trúng 34d. Chơi nhiều trang cho an tòan ĐT ơi???

Tối nay phan to dàn 64 nữa thì lại đau đầu hơn nữa đấy bác à????

Tuần này đạt thừa chỉ tiêu hup 1 dàn 4D + 2 dàn 3D... trước tiên cảm ơn @Giông_Tố ...Đã tạo điều kiện thuận lợi xây dựng nhà mới đất mới.. lại có ng ae @saigon999 xông đất..Cảm ơn tất cả ace Cảm ơn BQT DIỄN ĐÀN GMSH...Cảm ơn vì cuộc đời còn có ct @GIONG_BAO ...MN nên học cách bắt cầu của người này.. mình đã như thê..Và là 1 trong những sát thủ càng đề MB..MN hãy lưu ý nhé
Hay quá - cảm ơn ĐT đã chia sẻ

Theo kinh nghiệm của mình thì cứ lấy các con số ở g6 làm càng cho 3D và 4D. Húp thường xuyên luôn
Mình thì luon lay 8cang la loại 2con kế ben cang ngay hom truoc danh cho hom sau .loc them nữa thi con 56 cang gi do danh. Thang cung ko trat may

Loanh quanh khéo lại xin ý kiến BQT mở thêm mục bình ck với BĐS ý ae nhỉ... khà khà... về mục chính nào ae... số
ĐT nhiệt tình quá, em cũng chết vì bet, còn số VN thì k đến nỗi, giờ muốn bỏ lắm rồi nhưng k cách nào để trả số nợ 150tr nên cứ bám vào số, vốn thì ít, cờ bạc khổ thật, mong ĐT giúp e, và mọi người, cảm ơn ĐT

Càng 34d, lấy hết số G5+G6 loại các số ít ra giống như Đề Gan, loại số đã ra hôm trước = số Càng chơi. Nói chung phải chịu khó học và đọc các chia sẻ của các CT, sau đó tự bắt rồi nghiên cứu để mà áp dụng. Văn ôn Võ luyện và phải trả giá = Tiền mặt nhiều = GIỎI ???
chuẩn bác .. e bắt dc chạm thì sai tổng hoặc càng mà đúng càng lại sai chạm nói chung kiểu xui xui

Có vẻ con hàng vạn, hàng nghìn G3.3 đang báo tổng. Chắc em văn nghệ tý.
Đang đen, các bác tránh xa :ROFLMAO:

Mình thì luon lay 8cang la loại 2con kế ben cang ngay hom truoc danh cho hom sau .loc them nữa thi con 56 cang gi do danh. Thang cung ko trat may
Bác dùng 8 càng cố định và dựa vào càng đã ra hôm trước trừ đi 2 càng kế bên à

Tôi cũng chơi các thể loại tại Bet, tuy nhiên phải nói để ae khỏi tranh cãi:
1/ XSVN ngày mở 1 lần nếu ae ăn cũng chỉ 1 Phát và Chết cũng vậy.
2/XSTG mở = phút vì vậy ae chơi thâu đêm suốt sáng = NHẢY CẦU TRƯỚC KHỎI CHƠI.
3/Tại sao các CT thường khuyên ae chơi đủ chỉ tiêu nghỉ, ví dụ: Vốn = 10 Củ vào ngồi rình rồi chơi vài tay (bất kể chơi gì) Lời 1 Củ nghỉ = tương đương Lãi 10%/ Vốn, ae làm gì được ngày 1 Củ.
4/ Nếu thua 1 Củ hoặc hơn tí cũng phải nghỉ vì như vậy là Đen không ăn được. Cố gắng để gỡ sẽ tiếp tục thua dẫn đến Cay cú nôn nóng để gỡ Phang mạnh = ĐI VỀ NƠI XA, CỨU HỎA VÀ CẤP CỨU CŨNG BÓ TAY.
Trên đây là kinh nghiệm của cá nhân tôi có 1 số ý để ae TK, Cờ và Bạc không hay ho gì chẳng qua ae mình Máu Mê, vì vậy tôi có bài trên ae cũng đã biết.
Đối với tôi XSVN là kinh doanh = Có Lời + g/q máu đam mê, XSTG thì tôi là Ăn Cướp và Ăn Non vì chỉ chơi chớp nhoáng 5 đến 7 tay được thua đều phải thoát máy nghỉ ngay.
Làm chủ bản thân để không Chết với Bet nữa thì có 1 cách duy nhất là xóa luôn KU, tải trang khác về chơi XSVN nếu không làm chủ được Bản thân.
Tại sao các CT không chơi thâu đêm suốt sáng chính vì các Lẽ tôi đã nêu trên.
Tôi cũng không tài giỏi hơn ai, tuy nhiên = kn sống khuyên ae nó giống như Điện mình không phải Thợ Điện không nên sờ vào nó CẮN CHẾT ĐẤY??????
Chuẩn a ơi giờ e chơi moiis sxvn

MB: 01/08/20
THẦN TÀI TÔI ĐÂY!
Chào ae, tôi có đường Cầu ăn Chạm tại: G6 & G7. Muốn chia sẻ đến mọi người và lập được 3 Dàn Gồm có: 64s, 36s và Dàn Kết: 19s, Ghép 3 Càng Đề + 4 Càng Đề: 0245678 Càng Kết: 02468

Dàn 1-64s:
4 CHẠM: 1238

Dàn 2-36s:
2 CHẠM: 28

Dàn 3-19s:
1 CHẠM: 2

AE tham khảo thêm bớt Số hoặc Càng để chơi cho phù hợp với ý Mình, nếu TRÙNG MÁU.
Văn nghệ trà đá, bia hơi: NHẸ NHÀNG ĐƯA HÀNG VÀO LỖ.
Chúc ae May mắn và Đại thắng ????????????
CHÚC ACE MAY MẮN & RỰC RỠ CẢ THÁNG = ĐOÀNG ĐOÀNG ĐOÀNG !
Nay e kết chạm 1,8

Kết theo cầu 00,05,50,55,28,82,73,37
3D 8,1,7,2,6
4D 4,6,7,9 KẾT 6,7
TTĐ TTĐ BTĐ Mời mn tk trong hình nhé
48518
48519
48520