Cầu MB - 3D VÀ TTD NGÀY 28/7 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
HN ĂN DÀN CỦA MK KHÔNG
Mik k cóa thấy dàn của bạn chia sẻ, hôm nay mjk mới thấy bài đăng này của bạn nè, mjk ăn btd là nhờ a jupiter bắt tổng 4,9 và hôm nay ra ngân hàng bóc dc số 31 rồi cao thủ ivzfo bắt bạch thủ càng 9 nên mjk ghép 931 dc 30k bạn ạ

Em đang kiếm ttd và ttl đề chơi xiên nay có cầu của ct e mưng lắm hy vong ngày mai may mắn đến với e và ae trog diển dàn

HN ĂN DÀN CỦA MK KHÔNG
Mjk cũng có thấy bạn chia sẽ cầu chạm 1,6 std 13,31 kết hợp với ct lien2212 chia sẻ cũng std 13,31 nuôi tuần á bạn, lại trùng hợp bốc dc cái số 31 nữa nên mjk mới vào tiền 31,13 nhỉnh hơn 1 chút,k thì hôm nay cũng k dc 3 cang 931 rui.mjk cảm ơn bạn và các ct rất nhiều ạ.hôm nay dc ít nhưng thấy vui trong lòng....

Mjk cũng có thấy bạn chia sẽ cầu chạm 1,6 std 13,31 kết hợp với ct lien2212 chia sẻ cũng std 13,31 nuôi tuần á bạn, lại trùng hợp bốc dc cái số 31 nữa nên mjk mới vào tiền 31,13 nhỉnh hơn 1 chút,k thì hôm nay cũng k dc 3 cang 931 rui.mjk cảm ơn bạn và các ct rất nhiều ạ.hôm nay dc ít nhưng thấy vui trong lòng....
QUÁ NGON RỒI BẠN

Bác @saigon999 ơi, bác xem giùm liệu T4 thì bộ 22 có cửa nổ ko bác?
Ae kết cứ chơi thôi, cá nhân tôi ít khi bắt Kép và Bệt Tổng, vì vậy số Kết của tôi loại Kép và loại T4. Ae lạ gì Topic của tôi, ghé qua TK nhé tôi mới chia sẻ đấy.

Ae kết cứ chơi thôi, cá nhân tôi ít khi bắt Kép và Bệt Tổng, vì vậy số Kết của tôi loại Kép và loại T4. Ae lạ gì Topic của tôi, ghé qua TK nhé tôi mới chia sẻ đấy.
Bác chốt chưa sao e tìm k thấy vậy ạ