Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 40 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Muốn kiem 300k /1 ngay thi theo dàn 64s cua các cao thủ nhé .10k/1 con một ngay trừ vốn cung kiem được hơn 3 xị đó
uh bạn tôi vẫn theo mà nhưng nhiều khi lòng tham nổi lên thế là toàn vỡ mồm hihigig

Mai anh em chơi vui vui 4D đề thì ghép thử: 2D= bộ 27; 3-4D: bộ 23; ra tầm 32 số, bỏ 32k chơi vui vui tý ^^

Minh co cau cang la lay tam cang giai nhat ngay hom truoc lam cang cho giai dac biet ngay hom sau mai bao cang 9 +cau cang cu la 1,3 len ngay mai ma no cang thi se la cang 1,3,9

Nãy soi sơ qua định mai phang bộ 03, dạo này đen quá, hôm ăn dc 1k 4d của chủ top dc 9tr mà tối lại vô bét có lúc bay ngay 8tr, ko giữ nổi mình,chán. Giờ mong bem dc con 100k để lấy vốn gỡ dần thôi
E cũng như bác nhiều lần rồi, chiều ăn đc bao nhiêu vô bị luộc hết, giờ e bỏ bet rồi

Minh co cau cang la lay tam cang giai nhat ngay hom truoc lam cang cho giai dac biet ngay hom sau mai bao cang 9 +cau cang cu la 1,3 len ngay mai ma no cang thi se la cang 1,3,9
Bạn giải thích thêm cho mình được k? Mình k rõ đoạn cầu càng này lắm