Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 50 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Cố gắng kiềm chế, vì cũng đang ko còn tiền, có 1tr7 chiều bắn vào tk, nay nướng mất 500k rồi. Vừa bắn 500k vào để tý vào dàn 3d của bác saigon999
Hnay e cũng vào 50đ 3d 57 75 của bac saigon999, hic lúc ăn thì k vào. Hqua xịt lô hnay tự tin con 575 nhịp đẹp thế mà k ra. Ra là húp rồi

Cố gắng kiềm chế, vì cũng đang ko còn tiền, có 1tr7 chiều bắn vào tk, nay nướng mất 500k rồi. Vừa bắn 500k vào để tý vào dàn 3d của bác saigon999
Mai ban bat 10 dau ghep 4 cang 3,4,8,9 nhe ban chuc ban may man

Theo thử lô của bác ddoongfphamj86 xem, bác ý đang thông cả lô và dàn 64s
Bác chơi lô bet thì tham khảo phương pháp đánh dàn 64s của CT Phanbao, lấy 4 số cuối giải đb làm chạm, nếu trùng thì lấy bóng. Thông phết, tay 1 ra đều, tay 2 ra cũng đều

Bác chơi lô bet thì tham khảo phương pháp đánh dàn 64s của CT Phanbao, lấy 4 số cuối giải đb làm chạm, nếu trùng thì lấy bóng. Thông phết, tay 1 ra đều, tay 2 ra cũng đều
Thong nhieu qua so ko dam vao xem chu tich bao chua thong xuot moi dut co 3 ngay thoi ma toi ra dao roi day

Ong thich danh gian thi ong lay ket qua giai 7 tat ca cac con so lam de dau danh trong tuan kieu gi cung ca kiem