Cầu MB - 4D Cầu May Tháng 8 . | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 4D Cầu May Tháng 8 .

Vậy mai Mình rút kinh nghiệm, mai thử ko chia sẻ cầu , lên thẳng số 17:30 xem ace nhé .
Muon ty nua chia se so de anh em ghep hoac ban ghep ca cang cua 4d vao 3d danh them may con ko sao ca nhung ty le an cao hônhm nay minh danh tu toi qua len ko ghep lai nua len ko an gi ca mai minh nghi thoi gian da con cang 3d de thi con hang cuc o giai 4,3 lam cang chinh dang an thong duoc may tay roi ban chia se cho anh em tham khao

Muon ty nua chia se so de anh em ghep hoac ban ghep ca cang cua 4d vao 3d danh them may con ko sao ca nhung ty le an cao hônhm nay minh danh tu toi qua len ko ghep lai nua len ko an gi ca mai minh nghi thoi gian da con cang 3d de thi con hang cuc o giai 4,3 lam cang chinh dang an thong duoc may tay roi ban chia se cho anh em tham khao
Ok ae ??

Ui giời, đăng ngay giờ cũng dc, đầy người đăng đề vẫn ăn cả 4d bình thường, làm gì có ai coi số của bạn mà né
CẦU KÈO CÓ THẬT - TRÚNG TRẬT DO DUYÊN....Ăn được thì mừng không thì chấp nhận thôi bạn. Bớt than vãn chán với buồn lại đi thì mai mới trúng được nhé!_???

CẦU KÈO CÓ THẬT - TRÚNG TRẬT DO DUYÊN....Ăn được thì mừng không thì chấp nhận thôi bạn. Bớt than vãn chán với buồn lại đi thì mai mới trúng được nhé!_???
Ko phải thế, ý của mấy bạn kìa là chốt số muộn 1 tý tầm 17h50 sợ đồng nát nó soi. Bác nguoiquaduong toàn chốt sớm mà nhiều hôm toàn ăn btd cả 3d nữa.

Cứ tầm 17h30 trở đi mà vào diễn đàn thì chỉ có ngồi im nhìn, mạng lúc đó lag kinh khủng ko chạy dc ý, có hôm nó báo lỗi là do quá nhiều người truy cập lúc đó, bạn thử nghĩ xem dđ có 50 nghìn người cơ mà,ko lag mới lạ.

Chuẩn hôm nay em theo bác người qua đường ăn dc tứ thủ miền trung
Chúc mừng bạn, mình btd 63 theo bác ý, 3d 163 nó ra 162, đúng hnay là ngày gì ý, toàn xịt 1 nước, 0475 nó ra 0375 đau thật ??? haha ???

Lên sớm hay lên muộn còn phụ thuộc vào thời gian của chủ Top nữa chứ các bạn. Có phải nta cứ ngồi nhà đợi lên số cho mọi ng đâu. Nên ae nào thấy hợp thì vào k thì thôi các bạn ạh!