Cầu MB - 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7 | Page 91 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 7/1 !12 S KHUNG ĐẾN THỨ 7

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ka.ka...Nó ngấm vào máu rồi nên không bỏ nổi cối đâu em. Kết là phải phết nó to hơn...Nên anh mới bảo là (ko biết chi cầu kèo) như nhiều người cứ vô theo @G9MNDHG9 thì lại ngày nào cũng có ăn...Mình thì cứ tạch như sung rụng..😂
Trong tuần này còn bộ 02 giờ tới CN nổ..Em có cầu nào liên quan để anh thêm tự tin vả nó 🥰
EM CÓ BỘ 12,34 ĐẾN CHỦ NHÂT, BỘ 20 THÌ CẦU NGÀY THÔI,BỘ NUÔI TUẦN 02, 14 THÌ RA BỘ 14 RỒI NÊN EM SẼ BỎ BỘ 20, ĐỂ NUÔI BỘ KHÁC

Ka.ka...Nó ngấm vào máu rồi nên không bỏ nổi cối đâu em. Kết là phải phết nó to hơn...Nên anh mới bảo là (ko biết chi cầu kèo) như nhiều người cứ vô theo @G9MNDHG9 thì lại ngày nào cũng có ăn...Mình thì cứ tạch như sung rụng..😂
Trong tuần này còn bộ 02 giờ tới CN nổ..Em có cầu nào liên quan để anh thêm tự tin vả nó 🥰
A nói b 02 đến cn nổ e lại buồn. Mai nổ luôn đấy, mai của e k ngày cuối

A nói b 02 đến cn nổ e lại buồn. Mai nổ luôn đấy, mai của e k ngày c
EM CÓ BỘ 12,34 ĐẾN CHỦ NHÂT, BỘ 20 THÌ CẦU NGÀY THÔI,BỘ NUÔI TUẦN 02, 14 THÌ RA BỘ 14 RỒI NÊN EM SẼ BỎ BỘ 20, ĐỂ NUÔI BỘ KHÁC
Bộ 34,32 cũng còn nuôi đến CN. Bộ 02 cũng lắm cầu báo không phải mỗi cầu ngày CN đâu em...Bộ 14 có 1 cầu mới báo hôm qua nay nổ luôn. Tóm lại mai anh phang bộ: 02,23,34 = 24 số + 4 số. 60,65,67,62 = 30 số..Chấm hết..💥

Chạy được 4 tuần không biết còn chạy không? Lỡ rồi thì thôi thêm luôn vào dàn đánh cho hết tuần vậy 😂😂😂
CHÚC CÁC BẠN NHIỀU SỨC KHOẺ VÀ GẮN BÓ BÊN NHAU, CÙNG PHÁT TRIỂN. ĐỂ GIÚP ĐỠ BÀ CON CHÚNG TA. RẤT NHIỀU NGƯỜI YÊU VÀ CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA CÁC BẠN. mình kém về C. N giờ mới tìm thấy trang này và đã theo dõi sự hợp tác của các bạn. Rất đoàn kết và uyển chuyển. Hiệu quả cao. Chúc các bạn luôn hoàn thành sứ mệnh quan trọng của mình mà mọi người yêu mến và tin tưởng. Đã đặt lòng tin nơi CÁC BẠN. THANKS.

bỘ 14 TẬN 3 CẦU LIỀN, BỘ 20 21 22 MAI KHẢ NĂNG CAO NỔ TC 27 , E BẮT ĐỊNH DẠNG NTN
- Khi giải 7 có lô thuộc bộ 22, chú ý dàn đề 48s khung 3 ngày : chạm tổng 27 ( ưu tiên chạm 27 )

E để ý mấy năm nay rồi bộ 02,12,24,34 tuần nào cũng nổ ít nhất cũng 1 bộ...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.