Cầu MB - 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG | Page 8 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB 8s-16s @MẠNHĐỨC09 ĐANG THÔNG

• Thread starter manhduc09
  • Ngày gửi
Cau dep qua minh da theo doi va ket rui ma nay ko vao tiec qua theo gian cua ct hi hi 36s xit mat rui

e k khoe bác ơi, e vào cảm ơn bác ấy đã chia sẻ, thì hôm nay e mới ăn đc bác ạ, bác hiểu nhầm ý em r
chả ai đi chơi 5k đâu ngoài chơi dàn 3 + 4 càng đề.. bạn nói 5k đề mình nghĩ chủ thớt này tụt cả hứng mất...hiiii... chúc mừng ae chiến thắng

nay theo mỗi bộ 92 của @manhduc09 .!bảo bỏ bộ 24. :)). tiếc quá. mai có theo bộ 92 nữa ko người ae. mai làm lại nhé. :))

TA LẤY 3 Số cuối của giải 2.2 ngày thứ 7 hàng tuần làm 2 bộ đề chơi nhé . Ace bà con có thể tets nhé : ví dụ thứ 7 ngày 21/3/2020 giải 2.2 về ( 49924 ) ta lấy đc BỘ ĐỀ CHƠI TUẦN KẾ TIẾP LÀ BỘ 92 Và BỘ 24 Nhé : tuần này nó trùng chỉ nuôi bộ 1 là bộ 92 với 8s ạ . Xem hình bên dưới ( lưu ý cầu chơi từ chủ nhật đến thứ 7 tuần kế tiếp nhé )View attachment 27849
Số mình nhọ lên nó ko đc ăn ?????

chả ai đi chơi 5k đâu ngoài chơi dàn 3 + 4 càng đề.. bạn nói 5k đề mình nghĩ chủ thớt này tụt cả hứng mất...hiiii... chúc mừng ae chiến thắng
người ae haha cái gì:) nay đánh btd của người ae về lộn. :)). cố gắng mai làm lại người ae nhé. :)