Cầu MB - ALO ALO - LĨNH LƯƠNG THÔI AE | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB ALO ALO - LĨNH LƯƠNG THÔI AE

XIN PHÉP TẤT CẢ AE VÌ CẦU NGÀY CHỦ NHẬT NÀY MÌNH ĐÃ CÓ ĐƯỢC 1 TỔNG VÀ CẦU KHÁ ĐẸP.
CÒN VỀ BTĐ THÌ MÌNH XIN PHÉP ĐỢI ĐẾN HẾT KQXS NGÀY T7 RA.
NẾU CẦU ĐI ĐÚNG NHƯ MÌNH TÍNH THÌ XIN CS TỚI AE BTĐ CHO NGÀY CN 17/5 TẠI ĐÂY NHÉ.
HẸN AE VÀO CHỦ NHẬT 17/5.!!!
Thankss bác, 232,787 hnay đẹp , nổ đẹp =))), chúc ae rr

btđ 36 ở đâu vậy bạn,bạn chia sẻ làm gì có
Cầu m cs này thì k có 36,33 nhưng là hôm nay cũng kết kép.
Có b cs cầu bt đánh cho t5 ,
Bt36 và 33.
đang kết đít 3 vào cuối tuần thì nay nó nổ??

Quá nhọ.
Đang tính để lại cầu này , nay k nổ mai cs cho ae ,vì sợ nhiều cầu ae loạn.
và cầu này mình kết nó sẻ nổ cuối tuần ?
Cầu đít 10s tuần này đít 3 là của 1 bạn cs cộng con số hàng chục ngày t3 và ngày cn tuần truớc lại với nhau lớn hơn 9 thì ae lấu hàng đơn vị làm ĐÍT ĐỀ 10s chơi cho tuần tiếp theo, tuần này đít 3 .
Sr ae mình chủ quan quá nay nổ chưa kịp vào.
Cầu vẩn thông dài , ae chú ý cho tuần sau nhé

Sửa lần cuối:
Tổng 7 cầu ct chia sẻ mai ngày cuối,ct có còn chiến k ạ
Ôi.
Mình không có chia sẻ cầu nào tổng 7 đâu b, b xem kỹ kẻo vào nhầm nhé b.
Mình cs cho cầu nuôi tuần 12s như hình, tuần này vẩn chưa nổ , b tham khảo thấy ok thì chơi hết tuần đến cn nhé b.

Đính kèm

Dàn đề huyền thoại k3n cuối là dàn này vậy ct
Và 1 cầu NUÔI DÀN SÁT KÉP 18s.
Cầu đang thông 13-14 tuần, cũng còn K3N cuối, b tham khảo, kết cầu nào thì chơi nhé b.
Chúc b may mắn

Đính kèm

Ôi.
Mình không có chia sẻ cầu nào tổng 7 đâu b, b xem kỹ kẻo vào nhầm nhé b.
Mình cs cho cầu nuôi tuần 12s như hình, tuần này vẩn chưa nổ , b tham khảo thấy ok thì chơi hết tuần đến cn nhé b.
Lấy tâm càng ngày t7 làm chạm k3n k ra thì lấy chính n làm tổng k3n tiếp theo ấy bác

Và 1 cầu NUÔI DÀN SÁT KÉP 18s.
Cầu đang thông 13-14 tuần, cũng còn K3N cuối, b tham khảo, kết cầu nào thì chơi nhé b.
Chúc b may mắn
Cũng có 1 ct chia sẻ kn bạc nhớ ngày 11-15 sát kép+kép = ,mai khung cuối lại nổ rr bác ạ