Về bờ - Ấn tượng cây Đại Thụ SaiGon999 | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Ấn tượng cây Đại Thụ SaiGon999

Cảm ơn bác saigon999. Dù hnay k theo bác nhưng thấy cảm phục bác vô cùng. Chúc bác và gia đình thật nhiều sk để vượt qua đại dịch nhé!

@SaiGon999 a ơi e còn vỏn vẹn 1tr nên theo a chơi dàn nào để về bờ thích họp hả anh giúp e với ?
Chơi MB: lấy dàn 64s ghép 7 càng chơi 3d Đề/1đ, số Tiền còn lại chơi hết Đề dàn 64s.
Nếu Ăn ngày sau chơi đều Tiền, nếu Thua thì kiếm khoảng 5 Củ làm Vốn để chơi lâu dài nhé.
KHÔN DẠI TẠI TAY, HY VỌNG GIẬT ĐƯỢC CON CÁ CHO ĐỠ KHỔ.
CHÚC E NHIỀU MAY MẮN!

Chơi MB: lấy dàn 64s ghép 7 càng chơi 3d Đề/1đ, số Tiền còn lại chơi hết Đề dàn 64s.
Nếu Ăn ngày sau chơi đều Tiền, nếu Thua thì kiếm khoảng 5 Củ làm Vốn để chơi lâu dài nhé.
CHÚC E NHIỀU MAY MẮN!
Anh tuyệt vời lắm. Mong anh mãi giữ đẳng cấp thế nhé. Nay ăn btd mà em bỏ lỡ đề Em lại vào lô 232. Nay em lại kết kép nên nhặt dàn 2d của ct niềm tin ghép với càng của anh. Kết quả cho về mo anh ạ. May được cặp lô kéo lại coi như hoà. Tiếc btd em ko vào. Chán quá đi. Ngày được húp mà ko biết đường húp.

CHÚC E NHIỀU MAY MẮN!
Bác cho e hỏi chút ạ vốn khoảng 5 Củ thì vẫn vào tiền và đánh theo phương pháp này à? Hay là đánh và vào tiền ntn ạ?

Cảm ơn chủ tịch sài gòn 9999 chúc bác và gia đình luôn mạnh khỏe va giúp ae vào bờ. Bác quá đẳng cấp

A luôn có tâm chỉ dẫn ae ae nào xa bờ cứ bám a dàn đề 64s có vốn thì lót thêm 3d kiếm hộp sữa cho con e cám ơn anh ạ

Anh tuyệt vời lắm. Mong anh mãi giữ đẳng cấp thế nhé. Nay ăn btd mà em bỏ lỡ đề Em lại vào lô 232. Nay em lại kết kép nên nhặt dàn 2d của ct niềm tin ghép với càng của anh. Kết quả cho về mo anh ạ. May được cặp lô kéo lại coi như hoà. Tiếc btd em ko vào. Chán quá đi. Ngày được húp mà ko biết đường húp.

Ae đc Ct kéo về bờ nhớ viết bài cảm ơn trên chuyên mục Người về bờ để các CT có động lực tiếp tục chốt số cho AE nhé.

CHÚC E NHIỀU MAY MẮN!
Hôm nay theo a là tư vấn là Húp 23d kiếm được Con Cá rồi đấy, không biết giờ e đang phương Trời nào?????
Hôm nay theo a là tư vấn là Húp 23d kiếm được Con Cá rồi đấy, không biết giờ e đang phương Trời nào?????
Nay số e nhọ a ơi đi làm về gần 6h banking kiểu gì otp mấy lần mới nạp được đóng kèo mất tiu hjk

Cảm ơn bac @SaiGon999 . Hnay theo bác húp được cặp stl. Chúc bac nhjeu sk. Phong độ tốt. Chốt số đẳng cấp, tiêu diệt cụ đồng, giúp các thành viên đang chao đảo ngoài biển khơi sớm được vào đất liền.

CHÚC E NHIỀU MAY MẮN!
Chú SAIGON cho cháu hỏi ,vốn ít cháu chỉ chơi đề 3D đều tay có được không ạ? Theo 3D của chú từ đầu tháng cũng được một ít, cảm ơn Chú.

Vậy giờ chơi dàn 64 kiếm vốn êm không anh
Êm hay sóng gió cũng tùy thời điểm. Anh saigon999 bắt quá chuẩn rồi. Bạn tin thì bạn theo, ko tin bạn có thể chọn cao thủ khác. Ở diễn đàn này rất nhiều cao thủ bắt chuẩn nhé. Cái bạn cần là vốn + niềm tin. Chúc bạn may mắn..