Cầu MB - Bạc nhớ ăn 100% | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Để thử nghiệm xem có đúng 100% không thì em sẽ đưa lên con lô đang gọi là gan
CHÚ Ý ĐÂY KHÔNG PHẢI CẦU KÈO - LÀ BẠC NHỚ
Tức là khi đề về con này thì con lô tương ứng nào đã nổ theo và tỷ lệ với nhau là 100%
Mọi người chú ý ảnh dưới cho em nhé
Đề về 18 của ngày 25/9 thì đánh lô gì 100% trong 6 ngày. ở đây em lấy 6 ngày vì nếu 4 hoặc 5 ngày thì không có tỷ lệ 100%.
View attachment 61526

Trong đó có 6 cặp. Thì 5 cặp đã nổ, chỉ còn 1 cặp cho ngày hôm nay.
:D mấy cặp 98% còn nổ như mưa huống chi 100%, nay theo bạn căng tay cặp chưa nổ, trùng với 1 cầu của mình cũng báo cặp đấy.

Tức là khi đề về con này thì con lô tương ứng nào đã nổ theo và tỷ lệ với nhau là 100%
Đề về 18 của ngày 25/9 thì đánh lô gì 100% trong 6 ngày. ở đây em lấy 6 ngày vì nếu 4 hoặc 5 ngày thì không có tỷ lệ 100%.
View attachment 61526

Trong đó có 6 cặp. Thì 5 cặp đã nổ, chỉ còn 1 cặp cho ngày hôm nay.

:D mấy cặp 98% còn nổ như mưa huống chi 100%, nay theo bạn căng tay cặp chưa nổ, trùng với 1 cầu của mình cũng báo cặp đấy.
em thì cứ 100% em dã
và em thấy nhiều người ở đây mắt không bao giờ đọc, chỉ lăm lăm vào chê rồi đá xéo mấy từ em dùng trong khi chia sẻ. người khôn họ lựa thời điểm vào tiền. người kém học chỉ lăm lăm sỉa sói :+

Cặp 262 chưa nổ kể từ ngày 26/9 đến 30/9, hnay ngày thứ 6 là ngày cuối của khung 6 ngày.

em nói rồi nha
đây không là cầu kèo nha mọi người, em không chắc chắn ăn nhé, chỉ là dựa thông số đã xảy ra để tính thôi. không lại lúc mọi người xuống tay xong không về thì chết em

mong ct chia sẻ thêm các cầu bạc nhớ nữa nhé . trong khoảng k4n thì ok quá

em nói rồi nha
đây không là cầu kèo nha mọi người, em không chắc chắn ăn nhé, chỉ là dựa thông số đã xảy ra để tính thôi. không lại lúc mọi người xuống tay xong không về thì chết em
Vạn sự là do may mắn cả thui người đẹp ạ !!! Chúc người đẹp có nhiều niềm vui trong cs , may mắn hp !!!! Thank

787 nay siêu đẹp. Cảm ơn ct giúp ae thêm tự tin chốt

View attachment 61526

Trong đó có 5 cặp. Thì 4 cặp đã nổ, chỉ còn 1 cặp cho ngày hôm nay.
Cao thu hiên bos thường xuyên cho ae về bơ nhé cảm ơn cty nhiều

em thì cứ 100% em dã
và em thấy nhiều người ở đây mắt không bao giờ đọc, chỉ lăm lăm vào chê rồi đá xéo mấy từ em dùng trong khi chia sẻ. người khôn họ lựa thời điểm vào tiền. người kém học chỉ lăm lăm sỉa sói :+
quá chuẩn luôn. thank kiu bạn về những chia sẻ quá tâm huyết.