Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 12 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhiu tủi rồi mà đam mê á ? ?

Hnay e vẫn chơi theo cái cầu giải nhất vs giải đb vẫn chạy mấy tháng nay rồi đấy

Ae nhấn vào tên tôi.xong nhấn vào từng bài viết của tôi. Like tất cả các bài viết. ĐÓ là sự cám ơn thiết thực nhất đến tinh thần tôi đó. Cám ơn ace trước nha ???3 ly bia ?

Thay ! Tôi rất ngưỡng mộ Thay về cách bắt lô bt tôi theo dõi thay thường xuyên tháng này tôi cũng bắt đầu vào may quá ăn đc 86/30 đ
Tôi ơi ngoài Bắc thay ở tiền Giang đó là duyên kỳ ngộ trên diễn đàn này phải ko Thay ! Chúc Thay sk giúp đỡ ace bám theo về bờ nhé ! Chắc Thay ít tuổi hơn nên tôi mới xưng hô vậy Thay nhé !

Thay ! Tôi rất ngưỡng mộ Thay về cách bắt lô bt tôi theo dõi thay thường xuyên tháng này tôi cũng bắt đầu vào may quá ăn đc 86/30 đ
Tôi ơi ngoài Bắc thay ở tiền Giang đó là duyên kỳ ngộ trên diễn đàn này phải ko Thay ! Chúc Thay sk giúp đỡ ace bám theo về bờ nhé ! Chắc Thay ít tuổi hơn nên tôi mới xưng hô vậy Thay nhé !
Vâng nào có dịp gặp cafe bác nhỉ ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.