Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae đừng thấy mức khởi điểm từ 1₫ mà chê ít nhé. Như tháng rồi nếu cb 10khung tôi lãi được 100% số vốn ban đầu trong 1 tháng. Thì mức 1₫ ae tự tính xem lãi 1 tháng bao nhiêu nhé. ,Ace nào tham quá thì chắc không hợp với tôi rồi.
nếu mình khởi đầu mức 1 là 1 điểm thì mức 2 là bao nhiêu,rồi đến mức 3 ,tiếp mức 4 và 5. cảm ơn bạn chia sẻ

No lai nhiều trúng 1d nô bao gio mới hết nợ , nhưng mình có găng tao cho banr thân qui tắc chơi , giu cái đầu lạnh
Dịch bệnh k làm dc j,ham chơi bét lên thua hết ,họ ở bỏ bét chơi theo quy tắc kiến tha mồi thôi b ạ,dù cũng muốn kiếm nhiều để nhanh hết nợ nhưng sợ cụt vốn thì toiii,có con xe máy cũng bán nốt r để bắt đầu tháng mới,hy vọng Thầy giữ vững phong độ để bám theo?

Ae đừng thấy mức khởi điểm từ 1₫ mà chê ít nhé. Như tháng rồi nếu cb 10khung tôi lãi được 100% số vốn ban đầu trong 1 tháng. Thì mức 1₫ ae tự tính xem lãi 1 tháng bao nhiêu nhé. ,Ace nào tham quá thì chắc không hợp với tôi rồi.
Tháng mới mong mọi việc tốt lành,Thầy cố gắng cho a e bám càng,e có con xe bán nốt r lấy vốn dư cpi cho tháng mới ?

nếu mình khởi đầu mức 1 là 1 điểm thì mức 2 là bao nhiêu,rồi đến mức 3 ,tiếp mức 4 và 5. cảm ơn bạn chia sẻ
Chỉ có 17 trang hà. Thay vì hỏi những câu như này ,Ae chịu khó đọc kỹ từng chữ từng số tẩt cả 17 trang trong đây. Nó sẽ trả lời cho bạn rất rất nhiều câu hỏi lắm đó. Siêng năng tý đi nào. Lười quá sao thành công được bạn ?

Em chào thầy e đọc mà thực sự chưa hiểu hết về k5n SLT của THAY . Nguyên tắc lấy 2 số ở giải ĐB và giải nhất là STL 5 ngày tiếp theo. Nếu ăn thì lấy lại cặp SLT theo nguyên tắc ở trên đúng k THAY. E cảm ơn mong đc giải đáp.

Em chào thầy e đọc mà thực sự chưa hiểu hết về k5n SLT của THAY . Nguyên tắc lấy 2 số ở giải ĐB và giải nhất là STL 5 ngày tiếp theo. Nếu ăn thì lấy lại cặp SLT theo nguyên tắc ở trên đúng k THAY. E cảm ơn mong đc giải đáp.
Hiện tại tôi đang đi chương trình bạch thủ lô bạn nhé

Đi 1₫ mà chuẩn bị 10 khung như tháng rồi thì lời chính xác là 8.559.000₫ ae nhé. Đó là mức lương mơ ước của ae lao động phổ thông trong thời buổi hiện nay đấy chứ ở đó mà chê ít
Đi từ 5 điểm mà đi 10 tay cũng căng phết đấy bác

Tôi dám chắc luôn 1 điều nếu như trắng bảng 3 ngày thôi. Đại đa số ae sẽ nản rồi bõ cuộc. Xong rồi ngồi nhìn ae khác húp nhiều nháy mà nhìn, mà trắc lưỡi hít hà. Mà tiếc hùi hụi đó.

Tôi dám chắc luôn 1 điều nếu như trắng bảng 3 ngày thôi. Đại đa số ae sẽ nản rồi bõ cuộc. Xong rồi ngồi nhìn ae khác húp nhiều nháy mà nhìn, mà trắc lưỡi hít hà. Mà tiếc hùi hụi đó.
Ai thôi chứ ko có e đâu haha

135704

Đánh to mà k có vốn thì run sẽ bỏ ngay ý mà Thầy,lên chắc cốp đi nhỏ ăn nhỏ đỡ sốt ruột

Đi 1₫ mà chuẩn bị 10 khung như tháng rồi thì lời chính xác là 8.559.000₫ ae nhé. Đó là mức lương mơ ước của ae lao động phổ thông trong thời buổi hiện nay đấy chứ ở đó mà chê ít
Em tính rồi. Hết vốn 5 khung khoảng 3triệu. Lên tháng này e rủ ông bạn thêm 3tr nữa. Là 6 đi hệ 2đ bằng 2/5 của Thầy. Mong nhue tháng rồi là ấm lắm rồi ai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.