Cầu MB - Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_ | Page 65 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Bạch thủ lô khung 3 ngày tháng 8_Thầy_

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae cảm thấy không ổn cũng nên dừng chương trình. dừng không phải là thua, mà núp đó, nuôi binh, đợi thời cơ ta quánh tiếp. Cá nhân tôi vẫn đi tuy nhiên sẽ hạ mức cược xuống trà đá văn nghệ.
Đồng quan điểm voi đồng niên nô đề đánh ca đời mà đang quay cô định giơd di chuyển thay đổi hết cầu kèo qui luật

Chơi lắm trang thế thầy, mình thì chỉ biết mỗi ku, nhưng đánh lô chủ yếu ghi ngoài tại ghi ngoài quen rồi nợ được, ko phải xuống tiền tươi luôn?

Tôi thường chơi trang cược bằng số thập phân. Tiện cho việc nâng điểm hàng ngày. Hễ có lãi là nhập vốn nâng điểm

Tôi thường chơi trang cược bằng số thập phân. Tiện cho việc nâng điểm hàng ngày. Hễ có lãi là nhập vốn nâng điểm
À thầy lại chơi kỳ quan thứ 8 của thế giới à- lãi kép

Cũng giống mình.lô ghi ngoài.ku chỉ ghi đề với xiên thôi
Xiên trên KU tỷ lệ cao hơn ngoài, cược xiên trên KU tiện nhất thì vào mục nào bạn nhỉ, mình biết mỗi cách cược đá nhanh nhưng lại phải cược từng cặp/1 đơn bất tiện quá! Chỉ giúp nhé, thanks

Xiên trên KU tỷ lệ cao hơn ngoài, cược xiên trên KU tiện nhất thì vào mục nào bạn nhỉ, mình biết mỗi cách cược đá nhanh nhưng lại phải cược từng cặp/1 đơn bất tiện quá! Chỉ giúp nhé, thanks
Chỉ vào đấy thôi bạn.ko còn cách cược nào khác

cược 1 lúc đc nhiều cặp mà, ví dụ bạn cược 2 cặp xiên 2 thì bạn chỉ cần chọn hết cặp 1 xong chọn sang cặp 2 là được mà, ko cần vào tiền từng cặp xong mới chọn sang cặp khác đâu, thử đi đc mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.