Cầu MB - BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10) | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB BỘ ĐỀ +CẦU CHẠM CHO T4(21/10)

Bắt đầu từ ngày mai bạn ạ.có thể sẽ bị vượt khung vì tuần này nó tắt điện.tốt nhất cứ chia vốn đánh 10s đề k7n là an toàn nhất
Tuần này tổng 4,9 ra đấy còn 2 ngày thứ 7 và chủ nhật thôi. Lấy 3 số đầu giải đặc biệt ngày chủ nhật cộng vào để làm tổng chơi cho tuần sau đã chạy thông khá dài rồi

Khi nào xuất hiện lại e chia sẻ thì cho mọi người nhớ.e nghĩ tầm cuối tháng 12 nó mới xuất hiện lại,năm nay mới ra có 1 lần.Cầu em báo :
1. STL 09-90(14-16) bao nổ 99% cầu hay ăn x2
2.ĐỀ TỔNG 9 (14-18) Có thể sẽ vượt khung vì tuần vừa rồi mất điện nên chia vốn k7n cho an toàn.Pháo cối 09,90,36,63
Theo cầu thì về thẳng 09 của giải 6-1 mai 09 là kn4 phải nổ rồi bác

Khi nào xuất hiện lại e chia sẻ thì cho mọi người nhớ.e nghĩ tầm cuối tháng 12 nó mới xuất hiện lại,năm nay mới ra có 1 lần.Cầu em báo :
1. STL 09-90(14-16) bao nổ 99% cầu hay ăn x2
2.ĐỀ TỔNG 9 (14-18) Có thể sẽ vượt khung vì tuần vừa rồi mất điện nên chia vốn k7n cho an toàn.Pháo cối 09,90,36,63
Phang tới thôi ạ

Bộ 14 đẹp như tranh vẽ anh oi anh lót cho em cặp 242,474 đề mất dạy hihi cám ơn anh nhe
Ok. Cầu chạm 16 chỉ đánh cho ngày thứ 6 chạy dc 10 tuần rồi. Cầu này giống cầu chỉ đánh cho ngày thứ 4. đầu tuần thằng Đồng quay ảo chỉ sợ nó lại bị chậm kinh tiếp

Ok. Cầu chạm 16 chỉ đánh cho ngày thứ 6 chạy dc 10 tuần rồi. Cầu này giống cầu chỉ đánh cho ngày thứ 4. đầu tuần thằng Đồng quay ảo chỉ sợ nó lại bị chậm kinh tiếp
Em kết đề 464 nó ra lô thẻ kia ai chơi hic còn mấy đong dồn hết vào đề với 3D nay buồn quá ko tiết thế nào nó về 946 anh gọi em nhé em ko xem nữa

E quật tổng 9 hơi to.dương được tí thôi a
Tổng 49 mai cầu nuôi tuần ngày cuối, nhưng đầu tuần bệt mất mấy ngày. dẫn đến nhiều cầu bị chậm kinh, nên cứ bình tĩnh thôi. Lấy Vô Thanh Thắng Hữu Thanh, ko vội dc. Kkkaaa...

Chiều nt trả lời ko thấy hồi âm, cứ dc húp là vui rồi
Hôm nay em bận quá ko vào dc,hồi chiều gần 6h phải tranh thủ vào xem ngay của anh xem hôm nay anh chia sẻ cầu gì nhìn thấy anh bảo 1,6 quất luôn ko nghĩ nhiều hihi,đúng là khi đã tin thì cứ thế mà quất theo anh ạ ko cần nghĩ ngợi gì nhiều