Cầu MB - BỘĐỀKHUGCUỐI@MANHDUC09 | Page 6 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Mình cs cho mn nhớ nay có bộ đề 99,97 khung cuối như sau . Ta lấy giải 2.2.3.4 của thứ 7 tuần trước là 99 làm bộ đề và ta lấy con giải 2.2.4.5 là 97 làm bộ đề nay khung cuối
& bộ và tổng (2) khung còn 2 ngày đó là ta lấy con cuối cùng giải đb t7 và con đầu tiên giải đb chủ nhật ta sẽ ghép thành bộ và tổng trừ số trùng còn 14s ( bộ 93&tổng2 ) . Ace mn xem hình minh hoạ . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ và nhiệt tình . Chúc ace mn cuối tuần mm&rr View attachment 61918View attachment 61919
Cảm on ct

Bác chia sẻ cho ae là quý rồi còn ra hay ko là do vận của mình?chúc bác mạnh khoẻ để có nhiều cầu hay chia sẻ cho ae

Chúc mừng Trung Úy nhé, sau 2 tuần vào DĐ chia sẻ Cầu Kèo từ 1 Tân binh đã lên cấp không ngừng.
Chúc chú có nhiều đường Cầu hay để giúp ace sớm về ĐOÀN TỤ VỚI GIA ĐÌNH.
???????????????

Bóng ko ăn được đâu người Anh em à. Mình cũng từng chơi rồi và cũng ra đi nhiều giờ mình bỏ ko quan tâm đến bóng nữa sợ lắm rồi . Mong người ae ra những cầu hay để ae bấm và Hy vọng vào bờ. Chúc người ae mạnh khỏe.
Mình nghỉ bóng nâu rồi ng ae ạ . Giờ chỉ xem cho vui thôi thua tha vì bóng quá hì

Tổng thì để đêm e soi ạ vì giờ e đang vừa cmt nc vui với mn ace vừa xem ngoại hạng ạ
Mình nghe nói ng ae cũng đam mê môn 22 số nhỉ. Mình cũng đính vào đây nhưng bỏ dc hơn năm rồi. Cũng đi 1 suất đất. giờ mới vào dd tk xem có vớt vát dc gì ko

Bạn ManhDuc09 ơi vì mình ms vào dd nên cũng theo dõi b thay b rât nhiet tình và có tâm ạ. Theo cầu của bạn thì hnay chủ nhật 4/10/2020 sẽ là ngày cuối bộ 93 và tổng 2 hả bạn. Cam on b ạ

Mình cs cho mn nhớ nay có bộ đề 99,97 khung cuối như sau . Ta lấy giải 2.2.3.4 của thứ 7 tuần trước là 99 làm bộ đề và ta lấy con giải 2.2.4.5 là 97 làm bộ đề nay khung cuối
& bộ và tổng (2) khung còn 2 ngày đó là ta lấy con cuối cùng giải đb t7 và con đầu tiên giải đb chủ nhật ta sẽ ghép thành bộ và tổng trừ số trùng còn 14s ( bộ 93&tổng2 ) . Ace mn xem hình minh hoạ . Mọi thắc mắc đều đc trả lời đầy đủ và nhiệt tình . Chúc ace mn cuối tuần mm&rr View attachment 61918View attachment 61919
Hôm qua em không thấy bài ,không thì ăn bạch thủ ngon rồi. Cầu hay quá anh. Nay bộ 93 tổng 2

Bạn ManhDuc09 ơi vì mình ms vào dd nên cũng theo dõi b thay b rât nhiet tình và có tâm ạ. Theo cầu của bạn thì hnay chủ nhật 4/10/2020 sẽ là ngày cuối bộ 93 và tổng 2 hả bạn. Cam on b ạ
Đúng rồi bạn nhé khung cuối cùng bộ 93 tổng 2 bạn nhé